Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chunya Lupa , Watu Wanne wameuawa na Sungu sungu!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Jul 19, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Watu Wanne walikamatwa na Sungu Sungu Maeneo ya Lupa Chunya kwa Makosa Mbali mbali na kupelekwa Mstinu na kuteswa vibaya na kuwatelekeza wakiwa hoi.

    Taarifa zinaonyesha kuwa watu hao wamefariki na Sungu Sungu wamekimbia .Jeshi la Polisi linaendesha Msaka wa Sungu sungu na watu waliotekwa!!!


    Eneo hilo ni Ngome ya Chadema na ndipo mahali palipo tokea tukio la kuuawa Mwanafunzi aliyefia mikononi mwa polisi
     
Loading...