Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chunguza wanaorudia mitihani k4 au k6

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpigaji, Feb 16, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hii imekaaje?Idadi kubwa ya Private candidates kwa wanaorudia mitihani kidato cha 4 au 6 huwa ni wasichana!KWA NINI?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We ni mwongo na unataka kumaanisha wao ndo wanafeli tu, jambo ambalo siyo sahihi
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wanapenda elimu. Wavulani si wanakimbilia hata kuosha magari?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umejuaje,au na we ni mmoja wa wanao rudia hyo mitihan?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanaogopa kuolewa mapema ndio sababu..
     
Loading...