Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chunguza uniambie: Sura za watu wakiwa wanaongea na mobile phones

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Jan 28, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    saal kwa jina na bwana anayetuweka hai... nina raha kubwa kurudi kundini na hasa enzi zile nikiwa mchanga JF....

    Leo nikiwa lunch chini ya muti, nilipata bahati ya kumuangali dada mmoja akiongea na mtu kwenye kimobaili, it was like a movie, yani dada alikua anajishaua, abinue mdomo, afinye macho... na kali zaidi pale ambapo alikua hasikii vizuri simu yake basi alikua anabinua hadi pua, na kuweka vidole kila mtindo

    I got an interest kujua... hivi huwa mnaangalia watu wakiongea na mobile??

    Mwingine ni jamaa alikua next table, yeye alikua anapaza sauti mno kila mtu amsikie kwamba amepata line safi


    Ni friday na red label has already been procured for a special day
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Kumbe umeona eeh?

    Aina ya uongeaji (hasa kwa hawa wa jinsia nyingine) inaashiria anaongea na nani, lakini pia ana mahitaji gani kwa huyo mlengwa!.
    ..
    Nilipata kuongea kwa simu na mtu ninayemheshimu siku moja, hakyanani sikuamini...!Ni full majaribu, yaani ni ile ukimgusa na kidole ni tiii chini!!

    Ogopa sana simu hasa unapopigiwa na mtu wa jinsia ya kike!...Hawaishii na salamu!...Lazima kunakuwa na ziada ya maongezi!....
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Cousin jaribu siku moja upande daladala ndio utakufa mbavu
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Huwa tunatabasamu utafikiri mnatuona. Lol
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahahha nimechekaaaaaaaaaaaa dah mdada mapoz A akilonga sio?

    NITA PROPOSE TCRA WAWEKE SHERIA ZA MIKAO WAKAT WA KUONGEA NA CM
    UKIJISHAUA SHAUA,KUONGEA KILUGHA,SAUTI KUBWA BASI SIMU YAKO IKATIKE GHAFLA.
    NAWASILISHA KWA FURAHA.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    KWAN APAND ENNH?
    aya .
    we mwanaume leo nina muda bas nambie kunguru anadakwa pande ip leo....m full charged here fizikaly n spritually...!!!
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wengine wanaongea kwa vitendo mara wainame, wajikunje basi mradi mwili umeongea
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nikimbize na mimi basi...miss u!!!!!!1
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dadangu akipigiwa na majamaa zake kama yupo sitting room atajilaza kwenye sofa na kujigeuza geuza huku akiongea, mara ajipapase papase au ampapase mtu wa jirani yake.
    Sijui akiwa chumbani inakuaje.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Unaweza kupitiliza kituo mana watu wengine wanaongea na simu kama hotuba, waongo mule mule na wengine mchanaa kuchanganya akili wenza wao.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Orait Orait nitakupa full macharge ili tuone kunguru anadakwa pande zipi mimi niko hadi bodykaly
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    BJ acha tu saa zingine inabidi ubebe mwamvuli maana kuna watu wanamwaga wakiwa wanaongea na simu
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asante kadig dig kangu!!!
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wewe kweli Kichwa Ngumu, unaanza kumpiga picha dadako akiwa chumbani? kaazi kweli kweli
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwambie dada uongeaji uo haulet pcha nzur
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    seblen...kasema HAJUI AKIWA CHUMBAN ANAONGEAJE...
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndiyo kero kabisa mana mtu unaweza kupata magonjwa, nikiona hivyo nageuza kisogo au kama nina gazeti nalifungua kama nasoma. halafu bado ringtone haijaamka mana kila mtu na mlio wake..kweli simu zina mambo!
    btw, huyo mkaka kwa avatar yako nitamtafuta via mobile:)) mashalaah ni hilo TU!!
     
  18. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ijumaa leo unataka kimbizwa haya we!
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah I wish I could be there to discharge the full charge!!
    back to the topic, Hivi mzee wa Memkwa, unakarisearch unafanya? maaana kila ulipo waangalia bin wa adamu na vituko vyao, BTW karibu huku kwedukwazu tule machungwa!
    Tanga raha bana!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani kuna mmoja alifinya jicho halafu akawa kama anatamani jamaa amalize kuongea lakini wapi...... yani hiyo mikono ilikua kama karateka
     
Loading...