Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chungu ya mke wa mtu: Yalomkuta mwenzetu huzuni tupu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 23, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni mkasa wa fundu ujenzi na msaidizi wake ulotokea juzi
    morogoro mjini kasoro bahari. Umalaya mwingine wa
    kijinga kweli. Huku akijua kula na kuvaa kwake kunamtegemea
    fundi wake, akaona haitoshi. Msaidizi wa fundi akaamua
    kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mke wa fundi wake.

    Fundi alipojua, wala hakuwa na papara. Wakati wakiwa kwenye
    kazi zao za ujenzi, alipopewa tofali (la siment) akalipokea
    kisha akamwambia msaidizi wake ampe mchanga wa kujengea.
    Ile msaidizi anainama kuweka mchanga kwenye kalai,
    yule fundi akamdondoshea kichwani tofali toka juu
    alikokuwa amelishikilia.

    Hadi sasa jamaa amelazwa hospitali ya mkoa fahamu bado
    hazijamrudia. Wanaowajua wanadai huyo fundi kafanya
    makusudi ili amtoe roho mwenzake maana alishawahi
    kusema kwa watu wengine kuwa aliapa lazima aje amfanyie
    kitu mbaya huyo mwizi wa mkewe.

    My take: Jamani wanaume tuache ukware wa kijinga, wanawake
    wote waliojaa mitaani, mtu unaona haitoshi hadi, iweje
    'utembee' na mke wa mtu ambaye ndiye anayekusaidia
    kupata 'mkate' wako wa kila siku, mweeeeeee!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Sasa kamfanyia ubaya jamaa na mke wake wala hajamgusa?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kamla mkuu, au hujasoma na kuelewa kilichoandikwa nini!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mke aliposikia habari hiyo bila shaka alichanganya na zake...na kiutu uzima alijipima mwenyewe!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuua ni jambo baya, ila kwa namna yeyote ile siwezi kutetea vitendo vya uhuni wa namna hii hata kidogo ...
    Angemponda nalo sehemu nyingine ili iwe ni fundisho kwa wote wenye tabia kama hizi ....
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Baada ya kusikia issue ilomkuta 'mpenziwe', nduguze walimwambia aondoke kwanza. inasemekana amaeenda kwao mang'ula, kilombero kwa muda.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hajamgusa kwa maana ya hata kibao hajamchapa.....au nyumbani pamechimbika?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo ndilo wanalo litafuta wala wake za watu..
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Mie nilifikiri alimkamata 'live' na kumfanyia kitu mbaya napohapo. Alivyofanya huyo fundi mkuu ni mauaji ya kukusudia. Sheria itambana sana, na hatoweza kutaja kwamba marehemu alikuwa na tabia ya kumega mke wake.
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Hapo penye red, alijuaje au ni hisia! Was there proof beyond reasonable dout? Sio kwamba nashabikia hilo, hapana ila kuhisi ukamuua mwenzako !! kwa ushahidi gani usio kuwa na mashaka? Kesho mtu akikuhisi anakuua bila ushahidi. If it were me I will sue him of tort of neglegence and surely I will succeed!!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Faida gani kapata kama akifa huyo mwanaume.

    Sioniu zaidi ya kuzidisha kubeba dhambi ambazo haziwezekani kukwepwa, na kujitesa ye mwenyewe dunaini na adhabu za dunia, na moja wapo jela inamgoja :cool2:
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    watu walihisi huenda ndo kaamua kumalizana na mgoni wake then aangemrudi mkewe. Hakuwahi kumgusa aliwahi kuondoka. ila kuna uwezekanao naye angemalizana naye maana alikuwa kama kapagawa vile!
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Alilofanya linaweza kuwa kosa kubwa sana kwake
    Duh kumdondoshea mwenzake tofali ni balaa
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani mtu anapata faida gani anpotenda dhambi ya kutembea na mke wa mtu?
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nikuulize swali mkuu. Hivi ukimkuta keo analiwa denda au unamuona anatoka chumbani, say, guest na mwanaume unaweza ukasema hapo ametoka kusex au laah? maana huna uhakika kama kweli wamesex au laaah. unless uwakute wameng'ang'aniana ndo unaweza uka-prove beyond pasipo shaka. Kuna ushahidi wa mazingira au hata huo huuamini.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ni kweli yeye aichotaka ni kumtoa duniani sema alishindwa
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kosa la nani mwanaume au mwanamke?

    Sidhani kama mwanamke ana msimamo wa kuheshimu ndoa yake anagawa K nje.

    Kama mke wako anagawa K nje basi huyo sio wakusihi naye, wacha ajiendee kwao salama salimini, na wewe uishi salama salimini.

    Wavumilivu hula mbivu haita pita siku utapata mke wa maana.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wengine hata hawajali kabisa, anaona bora jela kuliko akuache hivi hivi!!!
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    .........na mahakamani kwenye kesi ya mada hawezi ku plead 'temporary insanity',huyu ni kitanzi tu.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Personally huwa nashangaaga mbona kuna mafree lance kibao mtaani inakuwaje unakula kichwa na mwenzio.
    Ingefaa afe tuu bse huwezi kumega mke wa mwenzio and go unpunished
     
Loading...