Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chunga sana hotel za kichina

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 13, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    WANATAYARISHA PANYA KUONEKANA KAMA NI KUKU KABISA, HATA KUKATAKATA, WANAKATA MFANO WA KUKU,

    KUCHOMA, KUTOA NYWELE

    [​IMG]

    WANAOSHWA VIZURI


    [​IMG]

    WANAKATWA MFANO WA VIPANDE VYA KUKU


    [​IMG]

    WANATIWA MADAWA VIZURI SANA


    [​IMG]

    WANAKANGWA VIZURI KABISA

    [​IMG]

    TAYARI KWA KULA ( KAMA KUKU KABISA)

    [​IMG]
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    umeniharibia sunday yangu, mkuu! Aaaargh!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama inapita shingoni wacha wale bana!
    Kwanza Mwinyi alisema "Kula Panya Ruksa!
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Rekebisha kidogo hiyo Red Ni Kooni
     
  5. w

    wakumbuli Senior Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo rangi yake inaonyesha ni tamu mno,kwani mkuu kuna madhara mwilini endapo utakula au sababu wewe unawaona sana getho,fanya usafi wa getho uwapoteze,tawatamani
     
  6. K

    Kijamani Senior Member

    #6
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Panya watamu nyie!Mbona huku majuu panya tunakula tu?Wabongo wenzangu mnaona kinyaa.
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahah mbona kwetu tunakula panya hatufi? Wanaotoka mtwara mnanisupport kwa hili labda mniruke.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Panya wamegeuka kuwa kuku,
    chuki za wadhungu kwa wachina
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wachina cjui ni wa2 wa aina gani khaaa
     
Loading...