Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumvi, Sukari+++ kupanda bei ni aibu kubwa...!!!! Shame on you leaders

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jan 27, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Jamani Chumvi na sukari vinapanda bei??

    Vitu vinapanda bei, je mishahara imepanda?

    Kama kuna mfumuko wa bei, na mishahara imeongezeka??
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Maisha bora kwa kila Mtanzania ulikua hujui?
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Madhara ya ufisadi
     
  4. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nafikiri umefika wakati sasa kwa watanzania kugoma kuendelea kupelekwapelekwa kama mizigo. Hali hii mpaka lini hasa?
     
  5. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kweli hii ni Aibu..! hata kama wakipandisha mshaara doesn't make a sense if wameshindwa ku-curb inflation...!! Ugumu wa maisha utaendelea kuwa vile vile..! Inflation bongo inatisha, yani hatuna tofauti na zimbabwe wkt hatuna vita, njaa au serious conflicts so why this..!! Hii yote inatokana na matumizi mabaya ya hela haswa wkt wa campeny na kuwalipa mafisadi hela wasizostahili hata robo...!! Nadhani its there time to go wasisubiri tuwafukuze caz they will be the bigger LOSSERS:sick:
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hao viongozi hawawajibiki wala hawaoni uchungu kwa sababu wana pesa nyingi walizopata kwa njia za kifisadi, pia wanaishi kwa kodi za wananchi. Kama maumivu ya mfumuko wa bei hayawapati, hawatakosa usingizi. Dawa ni maandamano ili waishi kwa wasiwasi, wakitaka kwenda supermarket au disco wakose pa kupita.

    Ni aibu sanaaaaaa

    Angalau wangefanya mchakato ili iwe ni vitu vya anasa tu vinapanda bei. lakini inauma sana unakuta kiberi, chumvi, sukari, mafuta ya kupikia yanapanda bei.
     
  7. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi fungeni mikanda tujenge Taifa Letu changa.
    Tuvumiliane kwa miaka 5 tu mambo yatakuwa shwari,

    Msiwasikilize chadema in Vizabizana na wachochezi
    Tudumishe Amani na Utulivu
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Nani wafunge mikanda?? Wafisadi waanze kufunga mikanda tuone mfano.

    Au ndugu yangu Tanzania hakuna ufisadi??
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kauli mbiu ile ishakufa....
     
  10. V

    Vumbi Senior Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ninafurahi vinavyo panda hata mara mia ya bei ya awali ili wale waliopewa kanga, kofia, scafu n.k waweze kulipia hizo gharama kwa kushirkiana na wengine tuliokuwa tunawapinga. Watanzaia wakianza kula majani ndipo watakapojua kuwa CCM ni kansa ya damu. Hongera mfumuko wa bei endelea kwa kasi vijana tupo nyuma yako.
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Akina muogomutamu and co.wanaweza kusema ni mafanikio ya Jk. Yan Tanzania hii we acha tu.
     
  12. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mie nilichagua dini si Maendeleo,acha chumvi ipande nasubiri kadhi
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Na bado.....
     
  14. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Shame on leaders...acheni upuuzi. Market forces zinahusika vipi.. We si mtanzania tena uko darisalama mmezungukwa na bahari.. nenda ka vune chumvi upeleke sokoni ili 'supply' inongezeke ipunguze bei. Watu bwana... siasa zakina Chairman Mao walionyea kambi na kusababisha maaafa makubwa kwa watu wao ndio hizi. Radicals never achieve anything because they are too steamed up to use common sense.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ari zaidi Nguvu zaidi na Kasi zaidi,
     
  16. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio kauli za CCM na serikali yake baada ya kutuona wananchi ni mazoba. Hivi amani na utulivu vinaweza kuwepo kama wananchi wanalala na njaa? Wanalazimishwa kufunga mikanda? Wanadanganywa tu kwamba taifa letu ni changa na masikini wakati ni miaka 50 baada ya uhuru na tuna utajiri mkubwa kama vile madini, na utalii? Kweli CCM inazeeka vibaya kama akina Makamba na JK! Ujinga wa watanzania walio wengi ndio mtaji wa CCM, sasa wameshindwa kwa hoja wame- introduce sera ya udini ambao haupo!!
     
  17. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    hiyo ni ari mpya na nguvu mpya..
     
  18. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    imekula kwenu, na bado.
     
  19. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Halafu jamaa yetu yuko Davos anakenuakenua na kufanya shughuli za kiajabuajabu zisizokuwa na kichwa wala miguu... Mfano jana alikuwa na kazi ya kutembelea Mkapa (!!)huko Davos na kumualika aje Tanzania (!!) December kwenye sherehe ya kusherehea miaka 50 ya uhuru wa TZ (!!)
     
Loading...