Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba/vyumba vya kupanga Urgent needed

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ellie, Oct 9, 2011.

  1. Ellie

    Ellie Senior Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu natafuta chumba na sebule maeneo ya Savei,sinza A opp. na mlimani city na pia maeneo ya mwenge
    mtu mwenye ifo au namna yeyote ya kunisaidia pliiz just Pm me!
     
  2. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watafute madalali wa nyumba wa maeneo hayo wakupe vyumba.
     
Loading...