Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chumba/nyumba survey

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ginner, Sep 1, 2012.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    nahitaji chumba chenye maji na umeme maeneo ya survey dar es salaam..kisiwe mbali sana na barabara.
    kikiwa ni self contained ntashukuru zaidi

    mawasiliano 0755815174
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mungu akusaidie upate haraka
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mdau shukrani mungu kashanisaidia kimesha patikana
     
  4. j

    josby Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wadau salaam! Na mm nilikua natafuta room survey huko au maeneo ya hayo, msaada
     
  5. G

    Ginner JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    vyumba vinapatikana kwa gharama sana kipindi hiki. hawa watu sijui wanatarget wanafunzi au nini sijui..
     
  6. j

    josby Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakin kuna uwezekano wa kupata.?
     
  7. k

    kaxno New Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa survey kaka ni tatizo yaan utaambiwa chumba laki lakini kilivyo kidogo ukiweka kitanda tu hupat pa kukanyaga
     
  8. j

    josby Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hili kwel tatzo!
     
  9. G

    Ginner JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    lakini naona sio lazima mtu apate chumba survey kwa mwanafunzi wa vyuo vya udsm au ardhi..hata maeneo ya mwenge mpakani pia sio pabaya sana maana ni basi moja tu mpaka chuoni na hakuna foleni njiani na yule wa survey pia nae ni basi moja tu toka survey mpka chuoni. kwaiyo anza kuangalia uwezekano wa vyumba hapo mwenge
     
  10. j

    josby Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwel, mwenge maeneo hayo pia yako poa, tatizo ni upatikanaj tu, tunatafuta sana yaani
     
Loading...