Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHUMBA NA SEBULE kinapangishwa mbezi beach Jogoo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kachanchabuseta, Mar 24, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakubwa kuna chumba na sebule na choo chake ndani kinapangishwa maeneo ya mbezi beach (ya chini)
    kutoka nyumba ilipo na barabara kuu ni 1KM . Hicho chumba na sebule vipo ndani ya fensi gari hata kumi unapark
    Bei ni tsh 180,000 wanapokea kwa mwaka. kama utahitaji niPM

    Natanguliza shukurani
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ngoja niwaambie majita wangu wa east zoo maana naona siku hizi wamesizi.
     
  3. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama Tibwita vipi 150,000 hailipi?
     
  4. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama Tibwita vipi 150,000 hailipi?
     
Loading...