Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chumba na sebule kinahitajika maeneo ya shekilango, kodi isizidi laki 1 na iwe miezi 6!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mathematics, Mar 25, 2012.

  1. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Natafuta chumba na sebule kwa ajili ya kupanga kiwe maeneo ya Shekilango au Ubungo stand ya mkoa, kiwe kina hali nzuri, kusiwe na muingiliano wa watu wengi, kuwe kuna usalama, kodi isizidi laki moja na iwe kwa miezi sita tu.

    naomba mnipige tafu kwa hili wana JF wenzangu, please ni pm

    Thank you in advance.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ndio unaanza maisha? Kazi umepata kampuni gani?
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nasogea karibu na mjini kuepuka foleni, mimi mwenyewe ni full kampuni..
     
  4. m

    mekwedweet Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Add Content
     
  5. W

    Wenger JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mhm kwa hiyo bei tena kodi ya miezi sita!sio rahisi kupata shekilango labd manzese uzuri au mabibo
     
Loading...