Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba kimoja

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rev Fr KABOKA mchizi, Mar 3, 2012.

  1. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umaskini hauna adabu wajameni. Jamaa mmoja na mke wake (bado hawana mtoto) wamepanga chumba kimoja ambacho wamegawa kwa pazia ili kutenganisha sehemu yenye kitanda.. Sasa kuna kipindi walikua na mtoto wa kaka yao (miaka 5) alikua anaugulia pale. Usiku wa manane wa jumapili flan wakawa wanangonoka wakidhani yule mtoto amelala. Lahaula, kumbe alikua nachabo na jicho moja japo anaumwa! Shughuli ya kungonoka ilivyonoga dogo akaona kama komedi flan ghafla akacheka kwa sauti. Duh! Jamaa ikabidi wasitishe mchezo! Hiyo ndiyo fedheha ya kuwa na chumba kimoja ukiwa umeoa na kuna mtoto/watoto ndani ya nyumba!
     
  2. C

    Cupid 50mg Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatucheki!!!.
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha nımecheka
     
Loading...