Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba / fremu ya biashara inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Jun 16, 2011.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    IPO CHANGOMBE, KARIBU NA MADUKA MAWILI NA KONA YA BARABARA YA KUELEKEA UKUMBI WA SIGARA<BR>INATAZAMA BARABARA YA CHANGOMBE.<BR>INAFAA KWA BIASHARA MBALI MBALI KAMA DUKA LA KAWAIDA, DUKA LA DAWA, SALOON YA KIUME / KIKE AU &nbsp;OFISI&nbsp; ETC<BR>BEI NI 70,000/=, KWA MWEZI NA MKATABA NI WA MIEZI 6 (SITA).<BR>KARIBUNI WAPENDWA
     
  2. duda

    duda Senior Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante tutakaribia
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Karibu sana
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tema bei tujipange
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Grosary vp panafaa nije?
     
Loading...