Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba chumba chumba chumba chumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by che wa Tz, Feb 4, 2012.

  1. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu habari za leo, Nahitaji CHUMBA cha kupanga maeneo ya keko Maduka mawili, kama kuna mtu anacho, tufanye biashara
     
  2. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata kikiwa maeneo ya sigara, bora na mchicha sio mbaya
     
Loading...