Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba cha kupanga tsh. 50,000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Catryn Francy, Jun 22, 2012.

  1. C

    Catryn Francy New Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta chumba cha kupanga, maeneo ya SINZA, KIJITONYAMA na MWENGE, Uwezo wangu wa kifedha ni shilingi 50,000/= kisiwe uswazi na ikiwezekana MWENYE NYUMBA asiwe anaishi hapo.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Cat tunza hyo 50k yako njoo uishi kwangu buree.
     
  3. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kasema mwenye nyumba asiwe anaishi hapo je unataka kumuachia nyumba bure
     
  4. C

    Catryn Francy New Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mwenzio niko serious, nisaidie kama unafahamu!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Hapa utajichanganya tu,
    humu tumejaa wasanii kibao,
    tafuta dalali mitaa ya sinza wakutafutie chumba bibie.
     
  6. C

    Catryn Francy New Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana, kwa asilimia kubwa ninavyofahamu mimi ni kuwa wenyenyumba wengi huwa wakorofi bhana.
     
  7. C

    Catryn Francy New Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    word!!!
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa Sinza, K'nyama na Mwenge ninayoijua 50K na isiwe uswahilini ni impossible. Njoo tuishi pamoja jaman upweke unanikondesha.
     
Loading...