Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chukulia kwamba we ni mzazi wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ford89, Oct 21, 2011.

  1. F

    Ford89 Senior Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I'm a teenage boy(11-19)
    chukulia kwamba we ni mazazi wangu,umepata ushahidi kwa kadi au barua au msg kwenye simu yangu kwamba nina demui.
    We kama mzaz wangu tanikataza nisiwe na demu,au utanishauri kitu gani na kuniambia nn?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Bado kijana mdogo soma kwanza na shililia elimu yako masuala ya mapenzi hata kwa kufikiria bado
    Nitakalokuambia kanma mzazi ni soma kwa bidii shikilia elimu yako na achana na haya mambo kuna magonjwa mengi sana. Na bado u kijana mdogo kujihusisha na mapenzi
     
  3. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I will just call u and tell u my dear son whatever u r doing is not good coz u r still young 2 do that.
     
  4. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ntaanza kukufundisha amri 10 za Mungu,na ntakuelewesha maana ya ile ya kwanza hadi ya mwisho.(i will tell u that we always do the right thing even when no one is watching..though God is watching you)
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Itanipasa nikupe elimu ya afya ya uzazi kwanza ambayo itakuwa uelewa wa jambo unalofanya,madhara ya kuanza mapema kufanya hiyo kitu, na namna ya kujiepusha na madhara ya unachokifanya,then nitakushauri uyache kwanza na uzingatie masomo,kama hukunielewa nitakutafutia wataalamu ambao naamini watakuelewesha nawe utaelewa.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mbona mwanzisha siredi kakimbia mbio hivyo hata kuja kujibu
     
  7. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Haa haa bila shaka atakuwa darasani huyo hadi jioni akitoka...
     
  8. M

    MyTz JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nichukulie performance yako ikoje darasani kabla na baada ya kuanza hayo maniaje????
    jibu hilo kwanza, ushauri wangu utategemea na jibu utakalolitoa...
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kabisa na hapo mpaka simu amezima kabisa mpaka amalize kipindi
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    we mtoto we,kwanza nani kakuonyesha barabara ya kuingia humu ndani? at 11 unataka wanawake? unajua kondom zinakouzwa? una hela ya kununulia? shika adabu yako,tulia soma,mengine utayakuta ukiwa mkubwa,haraka ya nini? umesikia? nipe namba za simu za wazazi wako.
     
  11. J

    JUMONG Senior Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nitakuchapa viboko kadhaa kabla sijakupa nasaha za msingi kwani umri wako bado ni mdogo sana
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Aisee.....nitakutia bakora 12, 6 on the spot, 6 nyingine mbele ya hicho kishtobe....
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tobaaaaaa aaaaaaaaa!!!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kweli we teenage!
     
  15. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Haa haaaa haaa we kaizer sasa ukikivunja nani atamlipia matibabu ...umenichekesha sanaa eti kishtobe..
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Unajua, viboko havivunji, so hakuna issue ya matibabu apo...atajikuna tu
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nitamwita shehe akusomee surat maadili.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Simu yako nauza, hela nameza halaf nakurejesha kijijini. Pambaaf!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wanchekesha. Source, faiza.
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jahazi wanatafta muimbaji mpya
     
Loading...