Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chukua tahadhari unapojiunga na mitandao ya kijamii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Dec 28, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chukua taadhali kuu unapojiunga, unapoombwa mwaliko wa urafiki nk kwenye mitandao ya kijamii kama Facebook.

    Kuna hili kundi la wenzetu watoto wa kitanzania ambao sio rizki katika facebook wanajiita TANZANIA PROUD GAYS

    Kuna wengine awanajitambuliusha kama:Men club of Tanzania

    http://www.facebook.com/groups/268399390959/

    Log In | Facebook

    Wangine wana Hii Blogu inaitwa TANZANIA GAYS NETWORK http://tzgays.blogspot.com/2011/04/wewe-ni-bottom.html?zx=61ff53f17db89791 hapo kuna uchafu mtupu!!

    baadhi yao wanafahamika kabisa kwa biashara wanazofanya. Lakini wapo wale ambao huwezi amini, ukitembelea hapa unaweza baini, wakati fulani mtu anakutumia mwaliko wa kuwa rafiki na usipofuatilia taarifa zake kwa kina unaweza kujikuta ukichafuka kwa kuingia katika kundi la watu ambao kwa hadhi yako utajutia..watakutumia ujumbe hata kwenye inbox au email yako wakielezea mambo yao kwani watajua nawe ni mwenzao.

    Epuka.....U- David Cameron upo nje nje sasa Tanzania...
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Dunia imekwisha....!! eti Proud Gays....duh!!
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    You can say that again my dear!!!:smash::smash::smash:
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    It is indeed sad news..having to witness a smart guy who is not a straight man..eeeewwww!!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hii mitandao itatuulia watoto!
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hatari hatari kubwa.
    OTIS
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu habari za Xmass
    Nimesubiri lile vogue lako kule kwa TF mpaka nimechoka nimeamua kujitoa kwenye mkesha bana
    Mkuu hili ni janga aise
    Eti proudly gay laana tupu
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na wanafadhiliwa kweli na wansengge wenzao wa dunia ya kwanza
     
  10. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Yaani inaumiza moyo kwa kweli, halafu kibaya zaidi wengine wanajidai kuoa just for show huku wanaendelea na tabia zao chafu za kifirauni.........washenzi kweli
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani sijui tutawaficha wapi watoto wetu..............Mungu atusaidie sana.
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,313
    Likes Received: 2,473
    Trophy Points: 280
    mkuu huwa wanatumia ID za kike.nilisha pokea friend request moja kukaa siku si nyingi nikatumiwa link kufungua tu nikakuta inapicha ya watu wanakameruniana. hapo hapo nilimdelete mara moja ni hatari sana.
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Dunia sasa ipo ukingoni. Ushoga nao ni fahari,ni fahari kuwa shoga,ni fahari kuliwa kiboga na mwanaume mwenzio huku zake zikining'inia.hawa wanawala wenzao kiboga sijui nao wamekaaje,sijui kama minds zao ziko smat, ni vitu ambavyo haviingii akilini. Shame on them, nyambafu zao wate wala viboga na waliwa viboga.
     
  14. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuendapo kuna hatari zaidi ya tutokapo Mungu tuepushe na Janga hili
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    itakuwa ccm tu hao
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duh...so terribly BAD!!
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mabagala loh... Umenifanya nicheke kwa nguvu ukweni!
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    yaniii asee...vijana wameamua kujia alalishaaaa.kamata pigaa risasiii wote shenzii
     
  19. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah.!mbona hata humu wapo
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ndo imeishaua mkuu bora watoto wako uwakimbizie kule kanyigo na uwape simu za tochi
     
Loading...