Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chukua hizi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Dec 21, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [1]Katika viumbe vyote ni binadamu na dolphin pekee ndio hufanya mapenzi kwa kujistarehesha,wengine hufanya kwa ajili ya uzazi.>>> [2]Ukimkuta Nyati anaoga atajitahidi kadri anavyoweza kukufukuzia,akukamate na akuue kwa sababu anaamini umemchungulia akiwa uchi anaoga. [3]Ukiwakuta nyoka wanajamiiana ni lazima wakufukuzie mpaka nyumbani kwako ili wakuume kwa sababu wanaamini uliwakuta wakiwa uchi wanajamiiana.>>>> [4]Konokono anaweza kutambaa kwenye ncha ya wembe mkali bila kuchanika. [5]Chura hawezi kumeza kitu bila kufumba macho. [6]Jeshi la german linaruhusu wanajeshi mashoga na linawapa uhuru wa kufanya mapenzi wakiwa kambini.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh!...
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda sana aisee
    ndo zawadi ya X-Mass?????
    Thank you
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! Welcome
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red natamani niwakute maana nina siku nyingi sijawahi fanya zoezi la mbio.
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Haya bana labda ni kupoteza mawazo ya mafuliko
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu usiombe uwakute,balaa lake ni kama kumuona balali akiwa hai U.S.A halafu uje uropoke bongo!
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ivo eeh !
     
Loading...