Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chukua hela yako unayonidai

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kichwa Ngumu, Jan 4, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Abdallah alienda kwa rafikiye Rashidi akamueleza shida yake na kumwambia amkopeshe sh. 300,000.00 ili aende Handeni kutatua matatizo yake ya kifamilia: Rashidi bila hiyana akamkopesha 300,000 ila akamwambia naye anasafari ya Handeni twende wote.

    wakati wapo safarini walipofika eneo ambalo kwa sasa linatambulika kama mtaji wa maskini (kabla ya Sindeni) wakatokea majambazi wakawaamulu kutoa fedha na vitu vyote vya thamani walivyokuwa navyo kama wanapenda kuishi.
    Ndipo Abdallah alipoamua kumwambia Rashidi chukua hela yako sh. 300,000 unayonidai
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa okesheni kama hii ningemwambia tugawane hasara Bana.. Kha!
     
Loading...