Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chukua dakika 1 kutafakari juu ya taswira hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Mar 13, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    taswira iliyonijia ni....maisha bora kwa kila mtanzania
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    mikono yao wote kwenye dudu!..mwingine huyo sijui ndo anananihino..:confused:
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa hawa vijana maisha hayana maana na wakikua naona wataihukumu jamii inayowatesa kwa kufanya wasiyathamini maisha yao!!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanachimba viazi hao!watoto wa siku hizi bana:D:D
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna future ya maisha.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Yani this is all u could see??!
    Watatoka tu one day...
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kumbe bongo bado saaaaaaaaaaaaaaaana
     
  10. A

    Audax JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watatoka wakianzia wapi? Lazima wawe na msingi wa kuwawezesha kutoka-ukweli unabaki pale pale, maana ya maisha bora kwa kila mtanzania c kumuhudumia kila mtu-ni katika suala zima la sisi wote kufanya kazi kwa bidii. Kazi ni pamoja na malezi bora kwa mtoto kama mzazi. Hii imetokana na wazazi ether kuzaa watoto wengi na kushindwa kuwahudumia au ni watoto wanaotelekezwa na wazai wao baada ya kushidwa kutoa huduma. Hapa claumu serikali wala rahisi. Ukweli ni kwamba lazima tuwe na utamaduni wa kuzaa watoto ambao tuna uwezo wa kuwatunza. Tusipobadilika katika hilo-Afrika hatutaendelea.

    Ushuri wangu kwa wana JF-Amini nawaambia laana unayoipata kwa kumtelekeza mtoto ni kubwa na huwezi kuwa na maisha ya furaha duniani. Ni bora kuzaa watoto ambao una uhakika utaweza kuwatunza kama mzazi bila ya kutegemea msaada wowote kutoka kwa watu wengine.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Inasikitisha kuona hawa watoto wapo katika hali hii.
    Halafu ili wimbi la watoto wa mitaani naona linazidi siku hizi, utakuta katoto kadogo kanaomba omba.
    Hili si kosa la serikali, ni kosa la wazazi.........mtu kama huwezi kuhudumia watoto nafuu usizae maana ukizaa na watoto wakiwa na maisha kama haya ndio mwanzo wa kuzidisha wimbi la vibaka mitaani.

    Watoto kama hao hawana future nzuri maisha yakiwa magumu ndio hao wanaofanya vitendo vya kuhatarisha maisha ya watu.
     
  12. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kikwete alipoingia madarakani hakusema kuwa maisha bora ni kwetu kufanyakazi bali alisema maisha bora kwa kila mtanzania inawezekana na akaahidi kuyaleta. Mkataba wa TRL ulicheleweshwa kwa mtaalam chenge kuupia kwa makini (akiwa waziri wa miundombinu) leo hii unavunjwa na kuelezwa kuwa hauna maslahi kwa taifa, air tanzania iliwekewa bilions za fedha lakini leo hii hiko chali ... Hayo ndo maisha bora ya kikwete. Unapiga hatua moja mbele unarudi sita nyuma... je, tutafika? Watoto wengi n.k ni sawa lakini siyo agenda rasmi!
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa kweli mie picha hizi zinazoonesha watoto wa mitaani mara nyingi nikiziona hunifanya mnyonge hata siku nzima,na wkt mwingine ninalia maana hawa watoto wanapata sio shida tu ya kukosa chakula,elimu,tiba na sehemu salama za kuishi bali wana maisha ya hatari sana.kukosa kwao elimu na mambo wanayokumbana nayo huku wakiwa hawapati upendo anaostahili kupewa binadamu na hasa mtoto kutawafanya waje kuwa vijana wenye hasira,chuki na wasioogopa kufanya chochote hasa mabaya.hawa watoto leo ni malaika kama walivyo watoto wengine wote,lkn haya mazingira yatawafanya wawe viumbe wabaya sana.
    SIO SIRI HUWA NAJIULIZAGA,HIVI MTU AKIWA KIONGOZI WA NCHI HUWA ANAONDOKWA NA ROHO YA HURUMA NA UBINADAMU?.
    Kwa nini viongozi wa nchi yangu hawaumwi na roho kama jinsi inavyoniuma mie ninapowaona hawa watoto wa namna hii?
    kama roho inawauma kwa nini hawafanyi kitu kumaliza hili tatizo?
    kwa nini inawezekana kumjengea GAVANA wetu mjumba kama wa mbinguni badala ya kuprioritize vitu muhimu mojawapo ikiwa ni watoto wanaoteseka mitaani?
    nina maswali mengi na kila ninapojiuliza hasira zangu zinazidi kupanda,nadhani napoteza muda kuuliza maswali ngoja nivue hichi kimini nitinge magwanda niingie msituni,nimechoka kulia kwa kuwaona ndugu zangu wakiteseka.
    i will be back.
     
  14. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,961
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    mimi natafuta wafadhili kisha naingia nao msituni tukitoka huko ama zenu ama zetu manake sisi maisha kwetu hayana thamani hofu kwenu.....kaeni mkao wa kula
     
Loading...