Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHUKI PARTY na LADY JAY DEE"commando binti machozi"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, Mar 30, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    [​IMG] CHUKI PARTY


    Habari gani wapendwa.

    Nimepata wazo moja hivi ambalo ningependa kuwashirikisha, mara nyingi tumekuwa tukifanya party za kukusanyika marafiki, fans na watu wengine wa karibu.
    Lakini nimepata wazo tofauti, kuliko kukutana na watu wanaokupenda tu kila siku nimeona niwape nafasi na wengine pia ambao hawanipendi.

    Nataka kufanya Chuki Party nitagharamia kila kitu, kuanzia vinywaji, chakula mpaka usafiri wa kuwaleta na kuwarudisha watakaopenda kuhudhuria...na chochote wanachopenda kuvuta kasoro Bangi na vilevi visivyo halalishwa
    Venue pia mchague nyinyi, na mpendekeze pia ni nini mnahitaji kiwepo kwenye party hiyo.

    Pia ningependa mpendekeze tarehe na muda ambao mngependa party hiyo ifanyike kati ya Jumatatu, Jumanne au Jumatano.
    Maana kuanzia Alhamisi Sanya Sanya inaanza kwahiyo hakuna muda.

    Nimeona watu wanapata tabu sana kutuma msg na comments za matusi na kejeli, ambazo siwezi kuzi post kwakuwa hazina maana na wala haziwahusu wapenzi wengine wa blog hii...badala yake basi nimeamua kuwakutanisha na mimi live ili kila mtu atoe donge na dukuduku lake linalomsumbua juu yangu.... Nadhani pengine itawasaidia kufahamu yale wasioyafahamu na itawasaidia kupunguza maumivu na chuki waliyonayo dhidi yangu.


    Maanake kila siku ukikaa una mkasirikia mtu unakosa amani ya moyoni, nataka kukutana na nyinyi jamani/? Je!! Mko tayari kwa CHUKI PARTY??

    Wanaonipenda na fans, na ndugu hawaruhusiwi kwenye party hii.
    Hii ni kwa wale wasiopendezwa na mimi kuanzia, mavazi, sura yangu, swaga zangu na chochote nilicho nacho.


    Kushiriki party hii ni rahisi sana, niandikie sms kwenye 255 773 212 000 au nitumie e-mail: judyjaydee@yahoo.com

    Shughuli ni watu na watu ndio nyinyi, nawategemea sana

    with lots of love and respect to you all


    BintiMachozi a.k.a Comandoooooo

    haya jamani wote wenye chuki nae mnakaribishwa mkatoe madukuduku yenu live:D.

     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eeeh naona "comandoo" amekosa kazi ya kufanyia hivyo vijisent vyake. Nitakuja BintMachozi !
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkemia mkuu wa serikali lazima awepo ku test vyakula vyote na vinywaji kabla wenye chuki kuvila au kivinywa.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi sio Hater wa Jide... nadhani huu ni ule MKWARA wa April 1st FOOLS DAY... ila naamini kuwa Jide ni mmoja wa wale Wanamuziki ambao wana-HIT tu wakiwa na Beef na mtu... Mfano: Wakati ule wa wimbo uleeee wa WANAUME KAMA MABINTI... (Alikuwa na Beef na Mume wake wa baadaye Gardner!!!) Sasa naona Sijui ana Beef na Jamii Forums pamoja na dada mmoja anayejiita Esther Ulaya... Na sasa ana wimbo uitwao MSIACHE KUONGEA pamoja na NATAMANI KUWA MALAIKA... Nadhani kwa style hii ata-HIT... (KILA LA KHERI BINTI MACHOZI... )
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    in naija land we say nonsense!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nitakuja kushuhudia wanaokuchukia,ila mimi ni mpenzi wako sio wa mapenzi ya ndani,usinicot vibaya hapa.tutarejea hansard sasa hivi.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    not funny!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii nayo point atakua amekosea kuitoa mapema ilibidi atume sa sita usiku.......ila kwa wabongo na nnavyowajua wasanii wetu hii inaweza kuwa kweli..
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mmh huyu naona anaelekea kubaya
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ma star wa bongo hasa wanachekesha! hivi unataka usifiwe tu?
    kama umechemsha katika uvaaji, usukaji, uchezaji, u-make-up-uji utaambiwa tu, si umetaka mwenyewe kuwa kwenye spot light!
    kwa vile wana matatizo ya kuto jiamini ndo unakuta wanakuja na mawazo kama hayo, ikiwa ana mean it or not, huwezi kujibizana na watu mbele ya fans yako kisa hawapendi nguo zao!
    crap
     
  11. Koiya

    Koiya Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo CHUKI PARTY tunahisubiri kwa hamu kubwa!!!
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    I think she needs somebody with sober mind to advice her it seems Gadner na yeye ni hali moja mwanaume huwezi kumruhus mkeo afanye mambo ya kipuuzi kama hayo hapo ndo atajiharibia zaidi mbona
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jamani mwacheni afanye atakalo ili mradi havunji sheria ya nchi
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nadhani badala ya kupata simu za kuomba mialiko atapata simu na email za madongo zaidi lol hii ni more than childish
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Jamani Jay dee wangu mbona naona kama hufuatilii maisha ya masupa staa wengine wa nchi zilizoendelea...naomba JAY DEE achukue muda wake kusikiliza na au hata kusoma lyrix za wimbo wa LIL WYNE uitwao Mr. Carter....humu ndani ya wimbo nadhani atajifunza jinsi gani watu wanavyochukiwa lakini baaado wanasonga mbele na maisha yanaendelea...POLE DADA YANGU JAY DEE
     
  16. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huyu binti kwao ni TARIME. Ni watu wanaowekeka visasi na mapanga nje nje. Hivyo kama ujipendi wewe nenda. Cha Msingi endeleeni kumpa "Feedback" kwani yaonekana anasoma anayoandikiwa, usiende, kwani badala ya sumu atatembeza mapanga. Nasikia amekana UTARIME wake
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Ni wakati wa Gadner kufanya anayopaswa kama mume,mke akivua nguo hadharani kwa ulevi (hata sifa) unamsetiri kwa kumuadabisha. Ila kama wakati ule aliibwa yeye ule wimbo "wanaume kama ............." ahh! basi bwana atulie asije pewa singo nyingine bure.
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukweli nimeipenda cjui mnaionaje ila ni ubunifu mzuri sana mana watu wanawabeba watu mioyoni kama daladala kwa party hii unafika mnaonana na mbaya wako unamchambaaaaaaaaaa we ukimaliza unakula, unakunywa unavuta moyo mweupeeeee mnamaliza tofauti zenu mpaka wakati mwingine itakapoandaliwa wakiibuka wapya tena. binafsi nimeipenda nitafutilia nione mafanikio yake na mm nitaandaa yangu niwaite wabaya wangu wote
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Huyu demu yuko suicidal, hata aipate mbingu na dunia haridhiki, ndugu zake muangalieni ana matatizo ya kisaikolojia.

    Hivi JD ni nzi gani mpaka watu wamchukie hivyo? Na kusema mtu hajui kuimba kama kweli hajui kuimba si chuki.

    Elimu tatizo, malezi tatizo, self confidence tatizo, misifa tu.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    JIDE
    Idea njema kweli maana wabongo kwa unafiki tumezidi. tunapigana na kutupiana mawe gizani lakinin hadharani tunakumbatiana na kupeana heri njema
     
Loading...