Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuki dhidi ya Marekani haitabadilisha tukio la kuawa kwa Osama.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, May 4, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilichogundua hapa kwa wasioamini kuawa kwa Osama ni chuki dhidi Marekani. Nawashauri wangelaumu tu kwa nini kauawa au kaonewa labda, na sio kupinga kuwa hajafa! Hiyo haitabadilisha ukweli juu ya kifo chake! Sababu wanayoing'ang'ania ya mwili kutokuonekana haitoshi. Haiwezekani US kutangaza kuawa kwa osama huku wakijua ni mzima na anaweza kujitokeza tena. Aibu hiyo wataipeleka wapi? Think twice before U speak!
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chuki dhidi ya marekani ni mojawapo ya sababu zao. ingine ni udini, wanamwona osama kama holy warrior ambaye hawezi shindwa na binadamu tena makafiri wamarekani
     
  3. m

    mob JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    jana niliangalia reaction za watu duniani kulingana na kifo chake nilichoona ni kwamba huku pakistan kuna watu waliandamana kupinga kuuawa kwa osama bin laden na walikuwa na reasons nzuri tu .me kwa upande wangu sidhani kuwa kuuawa kwa osama ni kumaliza ugaidi bali kwa njia moja au nyingine kutachochea wafuasi wake nadhani kilicho bora ni kwa marekani kuchange their own foreign policy ili kuweza kuisi bila hofu
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    na ndiyo maana kafungwa mavyuma mazito na kutoswa baharini ili kusiwe na kumbukumbu hata kidogo in the future. watu wasije tembelea hata kaburi lake. us noma.
     
  5. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yes! Mob. I think you are right. Mimi nadhani tuzungumuzie tu sababu za kuawa kwa Osama. Tukosoe tu foreign policy ya US, lakini si kupinga kuwa hakufa, eti ni mbinu tu ya US kulaghai dunia. Is this making sence! Mob u are a great thinker!
     
Loading...