Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHuji kufanya majaribio Galatasalay

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 7, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiungo wa kutumainiwa wa Yanga na Taifa Stars anatarajiwa kufanya majaribio ya kucheza soka la kulipwa kwenye kilabu cha Galatasalay cha Uturuki mara baada ya ligi kuisha.
    Chuji kama atafanikiwa ataungana na wachezaji nyota kama Nonda Shabani na Milan Baros, kila la kheri chuji na inatia faraja kuona sasa wachezaji wetu wanaanza kupata mianya ya kucheza ULAYA.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri Chiji..."Lugha ndio huwa inawaangusha...komaa kijanautapita tu...
     
  3. S

    SHAMTE Member

    #3
    Apr 7, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuji ni moja wa viungo bora kabisa Tanzania kwasasa kusema kweli na hata katika mchezo wa juzi kati ya Yanga na Al-Ahly alicheza mchezo mzuri sana.KILA LA KHERI CHUJI.
     
  4. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninamtakia kila la heri Chuji.
    Ushauri wangu kwa Chuji ni kama ifuatavyo.
    Nidhamu nje na ndani ya uwanja ni muhimu sana kama atataka kuendeleza kipaji chake.
    Bidii katika mazoezi bila kuwa na visingizio.
    kukwepa kutumia madawa ya kuongeza nguvu.
    Kukwepa kutumia madawa ya kulevya.
    Naomba kuwasilisha.
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kibonde hapo umemaliza ila umesahau pia bangi!
     
  6. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2009
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nani kawadanganya?Wangapi wameshindwa hata soka la uarabuni japo si gumu kama ulaya?Msijifariji enyi wapenzi wa yanga.Huyo Chuji kashindwa kuonesha kiwango kule Cote d'voire.Au ni majina ya timu yamefanana tu?
     
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu Isaac Chuji hakucheza mechi yoyote ile Cote d'voire, uwezo wa soka anao. Hili ndio tatizo letu watanzania bado tunasema hatuwezi, tutaweza lini????? Mpeni baraka kijana akajaribu bahati yake, kama wataridhika nae watamchukua kama hawatamkubali atarudi kwetu kupiga makelele na akina Maximo.
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kila la heri Chuji. Tusisahau kwamba alijifunzia kucheza mpira na kupatia jina alipokuwa msimbazi.
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hakuna cha kumpa baraka aende akakaze msuli apate nafasi apige soka kwa faida yake na ndugu zake. Ulisikia wapi midomo mingi ikitoa baraka unafanikiwa??
     
  10. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Mijitu yenye Roho Mbaya Na Roho Za Kwanini Utaijuwa Tu Kuanzia Hapa Katika Soka. Sasa Soka Tu Watu Washakuwa Mahasidi Kisa Nini?....Eti Ni Mchezaji Wa Zamani Wa simba Na Ni Mchezaji Nyota Tegemo wa Yanga Loh!!! Ndio Maana Hatuendelei Tutabaki Kudanganyana kuwa Kuna Mchezaji wet anaitwa machupi Anacheza Denmark ktk Mtando hutapati source......
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana Chuji si ni Mchezaji Nyota Tegemo wa Yanga? Si Ni Mchezaji Wa Zamani Wa Simba? Sasa hizi lugha za ''mijitu, mara roho mbaya, mara ndio maana hatuendelei'' zinahusika vipi wakati watu wanamtakia tu heri mtanzania mwenzetu?
     
  12. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Nani kawadanganya?Wangapi wameshindwa hata soka la uarabuni japo si gumu kama ulaya?Msijifariji enyi wapenzi wa yanga.Huyo Chuji kashindwa kuonesha kiwango kule Cote d'voire.Au ni majina ya timu yamefanana tu?
    usikurupuke wewe Soma Kwanza hii Comment inaashiria nini .....Ndio Uniulize
     
  13. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mzalendo, bangi ni miongoni mwa madawa ya kulevya!
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,572
    Likes Received: 1,879
    Trophy Points: 280
    All the best Chuji ,kizazi cha sasa wana nafasi kubwa ya kupata nafasi ya kwenda ulaya waongeze bidii
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la heri striking midifield wangu
     
Loading...