Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuji/kaseja kurudishwa kwao stars suluhisho la nidhamu??

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Aug 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Yawezekana nikawa katika wachache wapenda nidhamu tanzania
    lengo langu kuu ni kujiuliza kabla ya kuwarudisha kaseja na chuji
    tumejua sababu zilizowatoa..na kama ndio suluhisho lake nini???
    je kuwarudisha ni suluhisho la kuleta nidhamu taifastars???????/
    mh TENGA na wengine kama mko jamvini naomba msaada..naamaanisha
    kwamba leo hii tunamrudisha chuji kwa kukosa nidhamu na baada ya wiki mbili tunasikia
    kocha kamfukuza kaseja ama chuji tena je tutakuwa tumesawasaidia
    ama kuwaharibu...ni vyema kurudi stars ila ningeomba wajulishwe sababu za wao kuwafukuza
    maana wengi walihisi Maximo ana chuki nao binafsi kumbe sio ila nia ni kuleta nidhamu uwanjani kumbukeni yaliowakuta uingereza south na wakiwa ndani ya rooney na wengineo..tujiulize france na matatizo yao waliishia wapi south ...eeehh
    anyway nidhamu ni muhimu ndugu zangu mliorudishwa jueni wamewarudisha sababu ya kutaka mjirekebishe na si kwamba ni mastaa kuliko wengine..tutashukuru kuona mkifanya ama kuifanyia vyema tanzania

    kila la kheri
     
  2. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tatizo wanakuzwa vichwa na washabiki, nafikiri tuwape nafasi nyingine tusiwe rigid sana maana wahenga walisema kutenda kosa sio kosa bali kurudia kosa ndio kosa, wakirudia tena nadhani tuwafukuze forever. Ni mtazamo tu.
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nidhamu na hasira ni vitu tofauti. Mbona kaseja ana nidhamu akiwa simba SC?
     
Loading...