Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuji hakucheza mechi Yanga Vs Azam?

Discussion in 'Sports' started by mmbangifingi, Mar 16, 2012.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Je mchezaji Athman Idd(Chuji) alikuwemo katika kikosi kilichocheza na Azam Jumamosi March 10? Chuji amekuwa akitajwa mara kadhaa kuwa mtovu wa nidhamu, katika vurugu zilitokea kwenye mchezo huo sijasikia popote akitajwa kuhusika. Hakuwemo katika kikosi au alikuwemo isipokuwa kabadilika na kaacha vitendo vya vurugu vurugu kama zamani?
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama alikuwepo basi atakuwa amebadilika sana. Kama hakuwepo ana bahati maana yawezekana angeangukia kwenye adhabu ya maisha
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Alikuwepoo ila alikuwa kama ameduwaa tu...refa alipochemka kumpa card canavaro kosa la kumpiga ndipo alipozua hasira upya za wachezaji na chuji alikuwepo karibu kabisa na refa ila hakufanya chochote itafute ile video utaona
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chuji alikuwepo, ni kama alikuwa anasaidia kuwazuia wenzake, bIG UP kwa kijana amechange, ha ha ha ha Kaokota atiiii
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mkuu,means kijana kabadilika sana,nampa big up! kwa Chuji wa zamani usingetegemea jambo hili kupita bila yeye kuhusika
     
Loading...