Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuchu zimeingia ndani.

Discussion in 'JF Doctor' started by Engager, Jun 6, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari ndugu wana jf. Rafik yangu wa karibu hivi majuz alikuja kuniomba ushauri. Alinieleza kuwa chuchu za matiti ya mpenz wake zmeingia ndan kama kitovu (kwa vitovu vya ndan) na kuacha kiduara cheusi kizungukacho chuchu wakt kilima hicho (kichuchu) kikiwa hakpo (ktk kla titi) . Alicho niuliza ni je hali hyo inasababishwa na nn? Je kuna mechanism yoyote ya kuzfanya chuchu ztokee kwa nje maana hali hyo inaweza kumsumbua mtoto wakat wa kunyonya pind atapo jifungua. Kiukweli nilishndwa kumshauri coz its non of my profession, zaid nilimwambia nipe mda. Hebu naomben tumshaur ndugu.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    human mutation
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hajanyonywa huyo
     
  4. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sometimes it is an early sign of breast cancer

    Tell him to take her to hospital for more ivestigation
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    niliwahi kusikia ni dalili mojawapo ya cancer hio mwambie aende hospitali kwa uchunguzi zaidi...pole sana
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Hatua ya kwanza ajaribu kuzinyonya ndipo akamuone dr
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Mi nilishagawahi kupata demu wa hivyo aisee. Ila sema yeye ni chuchu ya moja ya ziwa lake. Sasa mzee mzima nikamtoa sidiria ili nianze kuzinyonya bana. Nikaanzia lile lenye chuchu iliyoingia ndani. Akanizaba kibao akaniambia hebu niache kunyonya hapo kwani hakuna chuchu. Akanipa lile lenye chuchu. Daaah nilijiona mjinga kweli.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    inaweza kuwa dalili ya kansa kama chuchu ilikuwepo mwanzo kisha ikazama/potea. bado mpya huyo,mpe hongera. muambie anyonye kwa bidii,ila kama kuna discharge aende kwa dr. atakapojifungua hizo chuchu zitatoka zenyewe
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Hizo chuchu zipo hivyo tangu amevunja ungo (yaani matiti yake yalipoanza kukua) au ni mabadiliko ambayo yametokea hivi karibuni? Ni chuchu zote mbili au moja? Zimekuwa hivyo kwa wakati mmoja au moja baada ya nyingine? Akiyaminya yanatoa damu au maji maji hivi ambayo hayafanani na maziwa?

    Kama majibu ya maswali yangu hapo juu ni kuwa mabadiliko yametokea hivi karibuni, moja baada ya jingine, na kuna majiji au damu akiminya...mwambie akimbie mbio za farasi kwenda hospitali akachunguzwe uwezekano wa saratani ya matiti!
     
  10. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    teh teh teh teh...nyani ngabu bana unachekesha sana
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i think si dalili ya kansa balli ni dalili ya kuwa prone kupata kansa, i know a lady alikua hivyo since day one anaota chuchu, sasa ana watoto na sijui kama ziliweza kutoka nje badae
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Asanteni washauri mimi hapa napita njia tu.
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hv huwa mnanyonya ili nn,au kuna maziwa hapo?
     
Loading...