Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuchu zake Zinauma Sanaaaaaaaaaa

Discussion in 'JF Doctor' started by Bramo, May 28, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,278
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    Wakuu, ni about wiki ya pili now Shemeji/wifi Yenu Chuchu zake zinamuuma sana, yan nikzigusa tu anataka kulia kwa Maumivu, hii ni strange Behaviour since nimezna kuishi nae for more than 2 Months now.
    Ushauri please kabla sijampeleka hospital.

    Ni Modified SMS nimeipokea hivi Punde kutoka kwa Mshikaj wangu Beda
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ziume na wewe wakati wa shughuli.

    Anaweza kuwa mjamzito au amekaribia kwenda angani.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hamtumii kinga angalieni MIMBA.

    Hongereni in advance!!
     
  4. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Akapime saratani ya matiti hiyo ni moja ya dalili.
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jaribu kuzinyonya labda zitaacha kuuma.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    anaweza kuwa pregnant! ni hormones! mpe muda utona tofauti.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo breed time usiogope sawa ndugu
     
  8. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,278
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kum sms comments zenu kwa haraka haraka sana, jamaa alikuwa anafikiri kumpeleka wife wake MEWATA, kuhusu angani Kongosho , alitakiwa aende juzi, kapitisha, May be pregnant as u suggested, but Jamaa anauliza can this be a sign of Pregnant? Lizzy , ni wife wa Jamaa so reckon Kuuza mechi sio la kuuliza hilo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ni wewe bana usimsingizie Beda. yawezekana ni ujauzito mana hiyo ni moja ya dalili.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    sio dalili ya mdudu kweli? yaani relation ya miezi miwili tu ushavuka hadi kwene chuchu? kesho atasema anaumwa sijui nini huko, keshokutwa utamkuta na vidonge, tuweni makini
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! angalia isijekuwa kuna jamaa inazichezeaga sana ukiwa haupo!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bramo, mbona unajitetea hivi? Hata kama ni wewe ni mkeo na ruksa kuwa na wasi wasi naye lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hongerani sana.......nitawaletea pampaz, nepi,poda na beseni
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ushaambiwa lyaweza kuwa mimba alafu unauliza tena?!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du....si utuambie tu ni shemeji yetu...yaani hadi usingizie mtu?How come akuulize kwani weye gyno??
    Anyway in short goli hilo....
     
  16. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bramo hata kama ni mkeo haina shida ni vizuri kuomba ushauri.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    tayari...........
     
  18. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha! Anaona aibu keshaweka kitu! Lol
     
  19. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona mimba hiyo! hata msihanagaike anzeni kutunza cash za malezi na emegency!
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Mlete kwangu
     
Loading...