Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chubwi...!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Shasa Courtney, Jul 22, 2011.

  1. Shasa Courtney

    Shasa Courtney Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi jamani jamvini naingia
    salam natoa kwa wote mliotangulia
    JF ndio makazi mwanajamii kwangu mwana kiwia
    Sihitaji kuazima jamvi kwani sina wa kumlilia
    Ninachotaka ni mada za moto kuchangia
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana Chubwi JF.
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni shasa au sasha?
    karibu na nembo yako ya tanesco
     
  5. Z

    Zabron Erasto Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana ukutane na wana JF wenye mada tamu na za kuelimisha. welcome!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    karibu ila hiyo avatar inaleta hasira.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Karibu sana SC jisikie uko nyumbani kabisa. Kwenye hiyo friji nyuma yako kuna vinywaji vya kila aina ikiwemo Togwa :) jisikie huru kuchangamkia kinywaji ukipendacho, lakini hiyo avatar yako niaje!!!? karibu sana
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    Hiyo avatar imenipa kichefuchefu ila kwa kuwa umeingia chubwi! tunaweza kukufukuza tena?!??
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Karibu jamvini na naomba badili avatar yako iwe hii:

    [​IMG]
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    Hahaha..
    FF, hicho ndo nini sasa!??
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio Chubwi kwa kiswahili kama id yake.
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    Duh...kumbe kiswahili kipanaee..
    chubwi kwa kiingereza ni nini!??
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Sinker
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    Do, yani inatumika kuzamisha vitu!??
    Hii matumizi yake ni nini?
    na mbona unampatia avatar kama hiyo aisee..
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Hiyo hutumika kufunga mshipi wa kuvulia samaki ili uzame chini na usielee. Nampa hiyo avatar kwa kuwa ndio jina lake "Chubwi" sijakisia.
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    Da Faiza nakutafuta nikupe zawadi hiii! .. nakuatakia week end njema!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Ahsante njiwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    \

    Mh! haya bwana kwa nyie wa mwambao mtaelewana vyema...mimi najua jembe, shame, fyekeo, rato, reki, na vifananavyo na hivyo!
     
  19. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Ameimba Rukia Ramadhan hii nyimbo..?! nasikia original ilipigwa na ikhwani safaa , nimeipenda sana hii
     
  20. Shasa Courtney

    Shasa Courtney Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks mate, bahati mbaya vinywaji vyote vya moto.. au kwenu hakuna umeme?
     
Loading...