Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chronic Myeloid Leukemia

Discussion in 'JF Doctor' started by ukweli2, Mar 23, 2012.

  1. u

    ukweli2 Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari..
    Wanajamvi je kuna mtu yoyote unayemfahamu anatatizo au alikuwa na tatizo la Chronic Myeloid Leukemia?
    Naomba uwasiliane na mimi kwa email:shekywasheky@hotmail.com
     
  2. k

    kamili JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkuu kama umegundua dawa tuambie.Au kama ni swali tu si vibaya ukaliweka wazi kuna watu waweza tusaidia hapa.
     
  3. u

    ukweli2 Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nataka kukutana nao ili tuanzishe kikundi cha kuwasaidia wengine ambao bado hawajapata huduma au tiba.
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama ni hivyo ni jambo zuri. kama umeshakamilisha taratibu za kuanzisha kikundi kama hicho, nenda hospitali kama ya Ocean road, Muhimbili, KCMC nk. kwanza ukajitambulishe kwa mkuu wa hospitali, then akiridhika atakuunganisha na madaktari wanaowatibu hao wagonjwa, then na wao watakuunganisha na wagonjwa hao na hapo utapata nafasi kuwaeleza azma yako iliyo njema. Ubarikiwe sana.
     
  5. u

    ukweli2 Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Asante sana mkuu nitafanyaivyo..kwa kuanza nitaanza na ocean roadri
    asante kwa ushau
     
Loading...