Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Christopher Mwakasege

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bujibuji, Jan 19, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Ni nani anayemjua vyema huyu ndugu?
    Nasikia ni Mhubiri,
    je kanisa lake liko wapi?
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Heshima Kwako Bujibuji,

    Ninamfahamu Mwl,Mwakasege tangu mwaka 1980s wakati akifanya kazi halmashauri ya wilaya ya Arumeru kama afisa mipango.Sina hakika ila mwanzo mwa miaka ya 1990s aliacha kazi serekalini akajiunga na KKKT makao makuu kama katibu mipango na miradi.Wakati wote huo tayari alikuwa mhubiri mzuri sana akitumika zaidi New life crusade.Mwishoni mwa mwaka 2000s alikorofishana na aliyekuwa katibu mkuu wa KKKT Bwana Mwegoha akaacha kazi na kuanzisha NGO yake inayojishulisha na masuala ya mipango [uchumi].Pia aliachana na New Life Crusade akaanzisha taasisi yake inayojishuhulisha na masuala ya dini sina uhakika sana na jina la hiyo taasisi yake nadhani inaitwa MANA.

    Mwl C Mwakasege hapendi kuitwa Nabii au Mtume kama wanavyopenda kuitwa baadhi ya watumishi wa mungu,mara nyingi nimemsikia akijiita mwalimu.Taasisi yake haina mipaka ya madhehebu wala maubiri yake hayafungamani na madhehebu kama ilivyo kwa akina Mzee wa upako,Mchg Dr G lwakatare au Askofu Mkuu Z Kakobe.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Asante sana kiongozi.
    Kuna ndugu yangu anahitaji maombi, je anapatikana wapi?
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Arusha.

    Ni maombi au kitu kingine? Mpeleke mgonjwa wako kwa kakobe au mzee wa hammer pale ubungo chaibora-nyumba ya ufufuo na uzima
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280

    Asante mkuu unaweza kuwasiliana nao kwa kupitia ...

    Christopher & Diana Mwakasege
    P. O. Box 2166,
    Arusha, TANZANIA.
    Phone: +255-27-2504289
    Fax: +255-27-2504289
    Email: tasoet@nexusdigital.co.tz.

    Natumaini nitakuwa nimekusaidia wewe na ndugu yako anaehitaji maombi.
     
  6. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Christopher Mwakasege is a true servant of God. Mtawatambua kwa matunda yao. Matunda yake kwa muonekano na kwa malisho ni upendo, uvumilivu, utu wema, upole, kiasi, fadhili, unyenyekevu,amani na uaminifu.
    Sasa kama haya yote tunayaona kwa mtu si ndio tunda la roho hilo, kwani tangu lini mbuyu ukazaa maembe?
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ngongo,
    nimependa comment zako na jinsi ulivyojaribu kumwelezea Christopher Mwakasege. Kwa kweli ni mwalimu na siyo mchungaji hana kanisa na ameweka wazi kuwa yeye ni mwalimu na siyo mchungaji hivyo hahitaji kanisa. Mungu aendelee kumbariki...
     
  8. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwalimu Mwakasege yuko juu sana huwezi kumlinganisha na watumishi wengi kwasababu moja kubwa,hafungwi na minyororo ya madhehebu.Nimewahi kuhudhuria semina nyingi za Bwana Mwakasege sikuwahi kumsikia hata siku moja akiwaelekeza watu waende kwenye dhehebu fulani fulani.

    Kuna kasoro moja kubwa ambayo nimeiona kwa Bwana Mwakasege siku za karibuni amejikita sana kuwahimiza watu kwenda Israel.Amefikia hatua ya kuandaa safari za kwenda Israel kwa wanandoa as if uponyaji unapatikana unapokwenda Israel.Bwana mwakasege ndiye aliyemshauri E Ngoyai Elowassa kwenda Israel mara baada ya kuitia hasara kubwa nchi yetu na mkataba wa RICHMOND badala ya kumshauri aombe radhi watanzania kwa uzembe anamshauri aende Israel.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Da,
    Bora nimpeleke kwa Joti wa ze comedy kuliko kwa hao jamaa wajasiriamali
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    naomba web yake, kama unaijua, kuna wakati nilikua naitumia lakini ikafika mahali ikagoma kufungua....
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Du!!!!! I am speechless.
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280

    Heshima yako Babra,
    Web htt.www.mwakasege.org

     
  13. G

    Gashle Senior Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  14. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    www.mwakasege.org
     
  15. d

    dav New Member

    #15
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika Tanzania inaendelea kujengwa na wenye mioyo migumu wachache na kuliwa na wenye meno wachache wakati wengi wa watanzania wameduwaa wakiwa hawaelewi kinachotokea. Utamaduni wa kazi na uthamani wake kujenga ubinadamu umepotezwa. Jawabu tufanye kazi n a kumuweka Mungu mbele.Hatuhitaji watalaam kuhusu hili kwani sote tunajua.
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ni mwalimu mzuri sana. Kama alivyosema member hapo huu huwa hafungmani na mkanisa haya yanayojiita ya kiroho na wala halazimishi wanaopata huduma yake kulipa mapesa kibao. Huyu si mfanya biashara kama walivyo wengine, anafundisha habari zote hata za mafungu ya kumi na halazimishi muumini kumpelekea.

    Anafundisha pia kwa kutumia taaluma yake ya uchumi, ni kwa namna gani utaweza kufanikiwa, yaani kuwa mjasiriamali na mfanyakazi productive.

    Anafundisha kweli hasa masuala ya ndoa. Halazimishi ndoa zilizoshindikana bali anafundisha ukweli kuhusu ndoa hizo na kama kweli zilipata kibali cha Mungu kufungwa au wana ndoa walilazimishana kuona kutokana na cirumstances na mwsihowe are incompartible??? Keep it up mwalimu Christopher and Diana Mwakasege.
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Maane,

    Ni kweli kabisa uliyosema jamaa ni kichwa hasa ukibahatika kuhudhuria semina zinazohusu ndoa,mara nyingi hizi semina ni kwa wanandoa tu utakubali Mwakasege kajaliwa kipaji na mwenyezi mungu.Antoa somo kiasi kwamba semina ikimalizika mnajiona kama mmefunga ndoa jana.
     
  19. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    AMINA. Kweli Mwakasege ana karama ya kuitwa Mwalimu.
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    thnx so much bro.
     
Loading...