Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Christine Shusho ulipofikia ni pabaya......

Discussion in 'Jamii Photos' started by father-xmas, Apr 11, 2012.

  1. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    huna hata "my take" wengine simu mchina
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    signal yangu hapa ni dhaifu kufugua hiyo kideo....................sina mchango labda baadaye......
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    huo ubaya mbona siuoni ndugu....? au kwa sababu amechangamka sana.....?
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    tusimulie basi mdada!!!!
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni meiangalia hiyo mara mbili sioni tatizo!!!
    Umekereka na nini? ile sketi yake inayobanabana!! huo utakuwa ni udhaifu wako tu....nini? Zile pesa anazotuzwa!
    Jamani, msiwe hivyo inawezekana mkawa mnatumiwa na yule mwovu bila kujijua!!

    Sasa ungeona mauno ya Rebecca Malope na vijana wake ungesemaje??
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    ni kwamba sijui wanafanya mazoezi au vipi....lakini wanaonekana wamefurahi......wanashake body zao kidogo.....
    naona mtoa mada anataka kusema....kwa nini wanashake....wakati wanaimba nyimbo ya kumsifu Mungu....

     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    kuna nyimbo nimewahi kusikia ya kumsifu Mungu inasema......can you shake that bu** Jesus gave you....
    sasa hapa sijui tunasemaje......hii kidogo hata mimi ilinistua.....

     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mara mafuvu,mara kafikia pabaya,mbona mnamfatilia sana mama wa watu.
    Japo hapa kwenye hii video mmmmh sisemi sana anajijua yeye na Mungu wake
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    karibu nitaunganisha dot, mdada unajua huwezi kushangaza ukishake kichwa, miguu, mikono na mabega, ukishake katikati ya mwili wako ujiandae kutizamwa kwa jicho la wakubwa.
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wabongo bwana!
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkiona kwaya ya Nakonde Zambia wanakata mauno kama akina Aisha madinda sijui mtasemaje?
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama unaweza ku-shake those sholders that God gave you, kwa nini usi-shake the pair behind that God gave you
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    me I shake everything....
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na wewe sasa jamaa yalikuwa maoni yake yametoka wapi hayo yakutumiwa na muovu,
    ndo ninyi mkiona nyoka mnasema mnalogwa, sijaona ubaya wa video hii but wewe ndo umenikwaza na maneno yako!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    kazi kweli....
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Good Preta, shake vigorously every thing now that the good GOD gave you lest you regret in the future when you will be unable to shake anything!!
     
  18. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakubwa naheshimu kuwa ninyi mnaona kinachofanyika katika video ni sahihi.............Haya ni mambo ya kiimani......mfano sabato hawaruhusu uchezaji wa kujitikisa kwa aina yeyote ile.........mim binafsi wimbo huu naupenda sana lakini hii clip sijaipenda........ni vyema wanaomtumikia Mungu wakawa humble na kujitofautisha na twana pepeta na Fm academia.........kinachofanyika katika hii video hakijanifanya nihisi uwepo wa roho mtakatifu katika eneo hilo..........mim sikubaliani na mauno na kutoonyesha unyenyekevu wakati wa kuimba nyimbo zinazomhusu Mungu.....kama kwaya ya zambia na Rebeca malope wanakata mauno hiyo hainifanyi nione vitendo hivyo ni sawa..........siku wakitangaza kuwa kwenye hizo kwaya kuna mashoga na wasagaji na wao wanaona sawa mtataka na sisi pia tuone ni sawa...........mim sio mlokole wala na ni miongoni wanaompenda Shusho lakini ninamuogopa Mungu,najua anastahili kuheshimiwa na kamwe sio kuimbiwa na watu wanaobehave kama kundi la wavuta bangi wasio onyesha chembe ya kumuheshimu............huu ni mtizamo wangu..................na pia nina heshimu mitazamo yenu wakuu mnaoona siko sahihi kuona anachofanya sio sahihi........................!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    upeo tu unatofautiana.
    kwani mfalme daudi alipomchezea Mungu mbele ya sanduku la agano hadi nguo zikamdondoka alikuwa anatumia slow motion?
    mbona hamumsemi rose muhando kwa kucheza anatikisa hadi mawigi, ama kwa vile dada wa watu mrembo na ana shape yenye mvuto? msifanye watu wajiskie kumtumikia mungu ni ushamba na uchafu, watu kama hawa wananifanyaga najiuliza 'why not me?' kama mrembo, mwenye pesa, anampenda Mungu i can do that too...
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Usiandikie mate na wino upo, tuwekee tuone.
     
Loading...