Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Christina Shusho na MAFUVU

Discussion in 'Jamii Photos' started by Endangered, Apr 9, 2012.

  1. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadu napata shida, naombeni msaada wenu, hapa tamasha la pasaka namuona Christina Shusho kwenye hii picha, na nguo yake ina mafuvu. Nashindwa kuitafsiri, naombeni msaada tafadhali.

    IMG_6647.JPG

    picha kwa hisani ya gospelkitaa.blogspot.com , kwenye stori ya Rebecca Malope na tamasha la pasaka.
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eh? Labda inaendana na maudhui ya wimbo. Vinginevyo utata.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Tags na freemanson.
     
  4. g

    gwendoline mushi Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa mi sielewi dunia sasa inatisha jamani.
     
  5. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,097
    Likes Received: 1,570
    Trophy Points: 280
    I never give a shit about freemason na uchawi at large, i guess alivaa tu bila kujielewa.
     
  6. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    She must have known and had a purpose to put on that dress, very confusing in deed!
     
  7. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona wenzanke wamevaa simply skirts na blouse, while wengine wamevaa vitenge vizuri tu kwa sana. lakini yeye pamoja na huo mkanda wake nahisi kama anaonekana kama rock-star! Labda ni mi mwenyewe tu lakini.
     
  8. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni ile MTANITAMBUAJE badala ya MTAMTAMBUAJE YESU????????
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ajitokeze aseme
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi tunajisahau tunapopanda chati na kuanza kufanya vituko vya kumuudhi Mungu aliyetuinua. Alitakiwa atofautishe nguo zinazovaliwa na wanamuziki wa nyimbo za dunia. Ajue Mungu amempandisha hivyo ni vema akaendelea kuishi kama Mungu alivyomwita asije akajimaliza kama Flora Mbasha ambaye ni Mwimbaji wa CCM
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mnashangaa nini,msikimbilie kutafsiri kila kitu
     
  12. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    'NITAJITAHIDI kuwa mwaminifu,nakupendaaaaa!
     
  13. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.... !!!, yaani mtu sasa hawezi kuvaa nguo bila kuogopa kwamba hii inaweza kutafsiriwa vipi na group la watu.., anyway watu tutaacha kuvaa nguo za rangi fulani, picha fulani au aina fulani kwa kuogopa watu kufikiri kitu fulani.

    Nina uhakika yeye kaipendea either, mshono, rangi au appearance yake hayo mengine mnayaona nyie
     
  14. k

    kaeso JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani yupo humu JF??
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwacheni dada wa watu,hayo si marembo ya kwenye nguo tu.
    mtafanya watu kila wakitaka kuvaa waangalie nguo ina marembo gani.
    kwani nyie mnafikiri hayo mafuvu yanamaanisha nini?
    kwanza kapendeza ile mbaya.
    Christina usiwajali hawa,muimbie Mungu wako,yeye ndiye anayejua dhamira yako.
     
  16. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuna haja ya kuwa makani katika hili..lets make follow up.
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Yaani alikwenda dukani na kuchagua hiki kitambaa chenye picha za Mafuvu? Sintamshangaa nitakapokuja kumuona amevaa gauni jingine jukwaani yenye picha za majani ya Bangi! Siku hizi dini ni Business!
    [​IMG]
     
  18. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [HR][/HR]
    [HR][/HR]

    nguo ni nguo..... lakini ya "MFUVU"... Kwa mwana KWAYA........! mmmmh.
     
  19. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si ndio hapo mkuu.............halafu hiyo mikucha umeiona ilivyo mirefu............sasa mikucha mirefu kama ya shetani plus mifuvu halafu utaambiwa ana upako...........................huo mkanda na hiyo midude aliyovaa mkononi yaani swaga za ki rock star hamna ubishi.............huyu ana kitu sio bure.................
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! Kwa kweli no comment.
     
Loading...