Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Christina Shusho:Malkia wa injili aliyekamilika kila idara.

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Apr 20, 2012.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu dada kwa kweli nampenda sana.
    Nikisema huyu malkia amekamilika kila idara namaanisha kwamba Shusho ni mzuri wa sura na umbo.


    Hakuna mwimbaji wa kike anayevaa mavazi ya bei ya gharama kama Shusho,pia hakuna muimbaji wa kike anayebadilisha mawigi ya aina mbalimbali kwenye video zake kama huyu,malkia huyu anaongoza kwa kujipamba kwa bangili na hereni kubwa kubwa na kucha ndefu anazozijulia kuzipaka rangi za kuvutia kuliko waimbaji wa kike wa injili Tanzania.

    Dada amebarikiwa sauti nzuri na mbali ya yote nabarikiwa sana kwa nyimbo zake za taratibu zilizojaa upako maana sio kila nyimbo ya injili unayoisikiliza imejaa upako kama za dada Christine.
    Mungu tunahitaji watumishi wengi zaidi kama hawa waikomboe Tanzania kwa huduma zao.
    Mungu zidi kumuinua Christine shusho ktk kutenda kazi yako.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pepo la ..........,tafuta wako!!!!
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hueleweki
     
  4. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami ananibariki sana sana.MUNGU na azidi kumtumia
     
  5. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio hueleweki, nani alikwambia Injili ni kama Miss Makalio or whatever you may care to suggest?

    Injili haina malkia, na ufalme wa Mungu hauna sura nzuri. Jitahidi siku moja moja uwe na hoja za maana. Kwanza umesema wewe ndio unampenda, kama ni wewe ndio anakuwa malkia? Sema ni mtekaji wa moyo wako lkn sio kumtawaza kuwa malkia kisa kakupa cd moja bure
     
  6. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuvaa nguo za gharama, kubadilisha mawigi, kucha ndefu za rangi.................,
    Uzuri wa mungu hauhitaji vidude vyote hivyo.
     
  7. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,633
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Uzuri manake nini? We umekalia kuchungulia figure nani kakupa kupima kazi ya Mungu? ww mwinue Mungu na sifia mistari ya biblia na si vinginevyo.
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Dada Cheusimangala , mimi huwa nakukubali lakini umemsifu Shusho kidunia mno.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    zidi kubarikiwa.
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa ndio utangaze kila mtu ajue kuwa nimepewa CD ya bure.
    Ni malkia wa injili Tanzania hakuna kupinga.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hizo ndizo sifa za umalkia,Malkia lazima ajipambe apambike.
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mim sijachungulia figa,nguo anazovaa zinabana kwa mbaali na hivyo figa yake inaonekana bila hata kuhitaji kuchungulia.
    Kapewa figa nzuri lazima aioneshe.
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mim pia nakukubali sana nadhani unajua,kwani hizo sifa nilizompa zina ubaya,na pia sio uongo au hujaiangalia video yake?
    Hivyo ndivyo anavyojipamba na mim sioni tatizo ktk hilo.
     
  15. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Tamaa hizo!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    umesikika ila usipende kuchukia chukia sana utafupisha maisha.
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tamaa ya nini?
     
  18. w

    warea JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ungekuwa na deni la kubwa usiloweza kulipa au umeshtakiwa kwa kosa la kuua na uko jela, halafu rais akatoa msamaha ufunguliwe uwe huru, halafu akaja askari kukuletea habari na kukufungulia geti utoke, ungempenda, kumsifu na kumshukuru nani?
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwenzio mim sipendi maswali,hebu toa jibu la swali lako.
     
  20. M

    Mawinyi Yeye Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimsingi Christina Shusho ni muimbaji mzuri wa nimbo za Injili pia sikuwahi kusikia hata maramoja ametajwa vibaya na nyimbo zake zote zimekuwa zikifanya vizuri sokoni. Ila katika suala la kuvaa wig na kucha za bandia mimi silifahamu na wala sidhani kwamba nijambo la kujivunia mbele za watu!
     
Loading...