Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Christimas wishes from my x

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KOKUTONA, Dec 26, 2011.

  1. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Jamani baada ya my X kunimwaga, na kutokuwa na mawasiliano nae almost 6 months. Aliniumiza sana sana, kifupi alinitenda. Niliwah kuchangia thread moja nikirefer my experience. Nilishaanza kumsahau kabisaa, and maisha yangu yanaendelea kwa furaha bila mahusiano yeyote.
    Eti juzi kanemail the xmas card, na jana kanitext akiniwish xmas na mwaka, mpya.
    Is he crazy? Does it make sense?
    Anadhani naweza kumwelea?
     
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Wewe chukulia tu kuwa ni xmas wish basi. Na kama vipi wewe kaa kimya. Hayo mambo mengine ya yeye kudhani utamwelewa naona kama unaenda mbali sana.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kwani kukutakia heri kuna tatizo gani?Usikuze mambo!!
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Lizzy, christimas wishes na maneno ya kimapenzi. "you know i miss you, i wish i to be with you, it is my christimas alone without you". sasa hapo nakuza? Hakuna apology hakina nini as if hakuna kulichotokea baina yetu, and that he hurt me alot.
    Anyway nimenignore na sikureply
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mbona kawaida........nawe ulitakiwa umuwish back......
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    No No Preta.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwambie "You know i dont Miss u anymore and I will NEVER be with you,and Im enjoying my X-Mass without you Kilaza pori"
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    well....kwa upande mwingine naweza kusema kuwa nimekuelewa........

     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa siunapotezea tu. . .
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    mpotezee

     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Du!!mbona hi thread ka inanhusu?
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hata mimi kama inanihusu kuna goma moto nililipotezea nataka nirudi kwa step na ndo nimeanza na cristmass wishes na message za uchokozi, what I like jamiiforum ni mwendo wa a.k.a tu usikute kokutona anamwongelea mkata kiu he he he
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Inakuhusuje Senetor?
    Ndo nyie mnaotupotezea vibaya, then baadae mnakuja vi xmas wishes vyenu?
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Etiiiiiiiiiii? Khaaaaa?
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he koku kuna times unakuwa umekaa halafu unammis ex wako...it happens bila kupenda..inawezekana it was one of those moments
     
  16. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Etiee? May be sbb yeye hakuwa victim of the consequences of his action.
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    xmass wishes ni jambo la kawaida hata hivo kugombana sio kigezo cha yeye kutokukumis
    naona kajitafakari kaona ww ndio wa pekee so kama wampenda huna budi kurudisha pendo
    watu wanagombana hata mwaka na wanarudiana sembuse hiyo miezi 6 tu? kukaa kimya unamkomoa au unajikomoa? watoto wa jakaya mna mambo? kwa ushauri wangu jibu hizo woshes zake na kama kuna mengineyo mtawasiliana acha utoto bibie.
     
  18. p

    pansophy JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Duhh Mimi nimesahau. Ngoja niweke reminder ya nyu yia. Nimekamiss kakuku kangu kakienyeji
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Dont stress your self mamii...pengine kakutumia kukujaribu tu,au pengine he really means it.Either way hukuwa na ulazima wa kujibu au kutokujibu vyote ni choice yako...Otherwise,Just take it easy.. Sijui amekuumiza kiasi gani so pengine it was the right thing to do.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...