Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Christian Professional of Tanzania - CPT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kadoda11, Aug 9, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    kuna wakati hawa jamaaa waliitikisa nchi na ile issue ya waraka.
    hivi ni nani na nani wapo nyuma ya hii jumuiya?

    Ushawishi wao ktk maswala nyeti ya kitaifa ni wa kiasi gani?kwa maslai ya nani?
    kwanini wanaibuka kwa msimu fulani tuu na kupotea? Nini majukumu yao ya kila siku?

    Wadau maswali ni mengi ila kuna haja ya kuwafaham vizuri hawa jamaa.au ndio system within a system.
    inasemekana mambo yao huwa ni chini kwa chini kama hawapo (strategic planners)
    na huwa hawakurupuki.

    Haya wadau tupeane elimu.

     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    mnaogopa nini?mbona hamsemi chochote
     
  3. K

    KANUTI SILAYO Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naogopa UDINI
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    They are existing...but surely they touch many different issues pertaining to the welfare of the majority. Probably you notice their presence on the issues that interest you most, politics. jaribu kudadisi, maana ni kama they had a meeting last weekend somewhere in Dar.
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    now ur talkin,that's what we lyk 2 hear
     
  6. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    unaogopa kuchangia mchango hafifu.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    udini hauta kusaidia, chapa kazi
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    What is it that you want to hear?
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    u got the answr then what ru askin?....acha mbwembwe wewe.
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    kushinda kutwa nzima na komputa yako uki browse mtandao wa JF huo nao sio uzembe?.chapa kazi
     
  11. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawana jipya katika anga za siasa, walimtumia Dr. Slaa, sasa hivi watakuja na elimu ya uraia kuhusuiana na katiba mpya
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kadoda 11

    si unataka kusikia??

    wale jamaa hawana maana kabisa, yani wao wakikaa ni kumsema JK na waislamu wote duniani, tena wana majungu sana, bora wewe aisee at least unapata dili za matangazo aisee na huwa hauulizwi. ile mijamaa sijui vipi... nilijiunga nayo badala ya kuongea profesheni wao wakawa bize kuleta mambo ya udini halafu watu wenyewe hata jizas hawamjui kabisa

    bora wewe una upeo mkubwa kama jamaa hapo chini
    vv.jpg
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawa wanaruhusiwa kupokea sacramento ?!
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    niende wap JF ndo nimefika.pia acha pupa ya kuchangia kijinga jinga.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hapana......... walishuhudia kwa kidole cha shahada, itabidi tuwacheki kwa email kama wanaruhusiwa
     
  16. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    mtm wewe ni bonge la genius na ni sahihi kabisa kuufikia JF Premium Member.mchango wako upo deep sana.kwa jinsi ulivyo na uwezo mkubwa wa kuchambua mambo nahisi utakuwa una katabia kama elton joh.jpg ka huyu jamaa katika picha."you cant judge me......it wasnt ok":biggrin::biggrin::biggrin::biggrin::lol::lol:
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hatred.jpg
    yeah daym right, upeo wako hauna kipimo

    umetafuta udini jukwaa lenu umekosa

    ukibonyezwa hapa utakimbilia kuripoti kutafutia watu ban.......... haya bana

    unakumbuka zile baiskeli za ms**** bong'oa??

    nimekununulia moja yakheee
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    unaona ona sasa usha panic.nilijuwa lazima utalipuka kwa hasira.ha ha ha ha.endelea nakuvutia pumzi nikupandishe zingine na za nyuma.....kumbe ulikuwa umetegesha JF ukinisubir uone nitavyo kuwa nakupelekea moto.....
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mbona wapo tu? Sema shida we huwa unawafuatilia wakati wa kampeni tu!
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,043
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    nimekusoma mkubwa
     
Loading...