Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Christian magige-mbunge wa musoma vijijin-2015

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KONGOTO, Jun 2, 2012.

  1. K

    KONGOTO Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa za uhakika toka kwa vyanzo vyetu vya habari ni kwamba katika harakati za kupiga tambo za ubunge 2015 yupo kijana mdogo na msomi toka musoma vijijini ambaye anatajwa anaweza kuwa mwiba mkali kwa mbunge wa sasa Mh.Mkono..

    Kijana huyu kabobea katika elimu ya juu ya utawala wa biashara hivyo basi wadadisi wa maswala ya siasa wanamuelezea kama atakua na mlengo wake wa mageuzi ya vuguvugu la siasa anazozionesha hasa hizi za mageuzi ya kweli basi atapenya kwa kasi kubwa sana..kwani kwa sasa vijana na wazee wengi wanataka mageuzi kuanzia kata na majimbo hadi taifa...

    Kijana mimi kwa upande wangu sina pingamizi juu yako kwani nimeweza kuona uwezo wako wa kujenga hoja kama utapata watu wazuri kukupa ushirikiano....hongera kwa kutangaza au kwa kuwa na nia ya kuwakomboa wakazi wa musoma vijijini

    Naomba kuwasilisha kwa wana janvi.........
     
  2. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    ndugu yangu umevamia jukwaa, kwa kifupi humu ni jukwaa la kazi na tenda na wala si siasa, wanasiasa wana jukwaa lao maalumu ingia humo kisha post thread zako za kisiasa, kama una michongo ya kazi ama tenda karibu this will be the right place.
     
  3. M

    My prince Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mahala pake peleka jukwaa la siasa.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Ajiangalie maana kuna wimbi la M4C!!
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mode toa hii k2.
     
  6. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toa usenge nyaji humuuu.....
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwee clever u!
     
  8. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli mkuu!
     
Loading...