Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chopa ya Magambaz yatua Arusha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PakaJimmy, Mar 29, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Katika hatua za kukabiliana na kujibu mapigo ya CDM, magambaz leo hii wameleta chopa ya kwanza mjini Arusha ikiwa imepaki huko Kisongo Airport, rubani akidai kuwa wanamsubiri mtu aitwaye January Makamba ili wapangiane routes na mikakati!

    Helikopta hiyo ni ya kampuni ya Everrett iliyoko jijini Dar-Es-Salaam, na ina Registration No:5H-EXP.
    Chopa hiyo yenye uwezo wa kubeba abiria 4 imetua Kisongo mnamo saa 5 asubuhi hii.


    (Picha hii chini siyo ya Arusha, lakini chopa yenyewe ndiyo hiyo exactly)
    chopper.jpg
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli our country is done by ccm , wanapenda kuiga
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hawana original ideas. ni copy & paste
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hawa si walisema kutumia chopa ni ufisadi?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sijui Mwigulu Nchemba ataweka wapi uso wake, maana aliongea mchana wa jua kali kuwa kutumia helikopta kwenye kampeni ni UFISADI wa hali ya juu!
    Lakini kwa kitendo hicho Magambaz wanatumia mafuta yao wenyewe kujikaanga na hatimaye kujimaliza!
    Pooooh!
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mwigulu si alisema kutumia helcopter ni ufisadi?
    Ama kweli nyani haoni ku.ndu.le.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Walisema ni ufisadi kutumia chopa...vipi iemkuwaje wanaiga....
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Maji ya shingo.....
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wanakumbuka shuka tayari kumeshakucha.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA kinaongoza, CCM wamebakia ku-desa!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hili gamba halinaga aibu!
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hata mimi nashangaaa
     
  13. y

    yplus Senior Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na lusinde alisema,siku zote askari wa nchi kavu ndio huwa wanateka nchi.cdm wanapita andani,ccm wabateka jimbo mchana kweupe....
    Sasa leo na ccm wanataka kupita angani,angalieni msije mkagongana huko kwenye atmosphere...
     
  14. y

    yplus Senior Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua cdm haina choper.ile chopa ni mali ya ndesamburo,wanacho weka wao ni mafuta sasa ccm waangalie wasije wakangurumishiwa maskendo tena,mara jela za uvccm,mara za wapi...
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Wajidai wao baba vyama vingine watoto sasa inakuwaje baba anamwiga mtoto au ndo maujanja yameisha? CCM wamekwenda kuburudisha wananchi wa Arumeru na ndo maana watu wakiona lile gari la TOT basi wanakimbilia mkutano na CCM inajifariji "timepata umati mkubwa" Hv bado Original Comedy bado wapo Arumeru wakijimaliza kisanaa au wamerudi Dar.?
     
  16. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida chama cha kufadhiliwa, hii chopa nayo itakuwa ya hao wezi wa rasilimali zetu a.k.a. wawekezaji! CCM mtaendelea kuuza nchi mpaka lini?
     
  17. y

    yaya JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mtu mwongo siku zote huwa hana haya (aibu), yupo tayari kula matapishi yake.
    Hivyo usiamini walisemalao, they really don't mean it!

    Wako tayari kusema hapana huku wakimaanisha ndiyo and vice versa.
     
  18. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM huwa hawana aibu machoni mwa watu, Kibajaji alisema wananchi wasusie chadema kwa kutumia mil 60 kila siku kwa kutumia helikopta, akasema kila saa moja hutumia 2million sasa wao wameleta helikopta inayotumia nini au haina gharama.
    Huyu Kibajaji na Mungulu ni ndumilakuwili huyu matusi yamemjaa mwenzie uzinzi.
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wanakumbuka shuka alfajir
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    CCM kwenye uchaguzi wa Arumeru imekuwa ikiji contradict kwa extent ambayo hana mtoto mchanga anaoweza kung'amua. Haihitajiki mtafsi kuwaeleza watu aina ya chama na watu wanaokiongoza na malengo yao kwa Watz. Kwa msingi huu na kwa kwa mfano huu mdogo wa "helcopter hatutumii then tunatuamia" ni tochi ya kuwaambia wenye akili timamu wasiipe kura CCM chama cha Matapeli na waongo. Kitakachoshangaza ni kuwa bado waliofanywa mazezeta na CCM watakipigia kura.
     
Loading...