Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chopa ya JWTZ yaanguka na Kuua..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 9, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 9, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Habari zinazoingia sasa hivi zinasema kuwa Helikopta ya Jeshi la Wananchi wa Tanzania ikitokea Arusha imeanguka ikiwa njiani kuelekea Dodoma na kuua watu sita papo hapo. Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Arusha Kamishna Msaidizi Mwandamizi Matei Basilio amethibitisha kutokea ajali hiyo ambayo amesema haikuhusisha wajumbe wa mkutano wa Sullivan kama ilivyoripotiwa awali.

    Akizungumza na KLH News muda mfupi uliopita Kamanda Basilio (SACP) amesema kuwa ajali hiyo imetokea eneo la kijiji cha Matevesi-Kisongo umbali wa kama Kilomita 17 kutoka Arusha majira ya saa sita mchana. Bw. Basilio amesema kuwa waliofariki katika ajali hiyo ni watu sita wakiwemo rubani na fundi, mama na mtoto wa kike wa miaka kumi na maafisa wa jeshi hilo ambao walikuwa wamepewa lifti kuelekea Dodoma.

    Kamanda Basilio amesema kuwa ndege hiyo ilianguka kwenye eneo hilo na kuwaka kulipuka na ni wanakijiji wa eneo hilo waliotoa taarifa kwa vyombo vya ulinzi na usalama mkoani humo. Hata hivyo Kamanda Basilio amesema kuwa ndege hiyo haikusababisha madhara ardhini kwani iliangukia umbali na makazi ya watu na hilo limechangia kuepusha maafa makubwa.
     
  2. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hizi ni habari za kusikitisha, naamini Taasisi inayohusika itakuwa tayari kutoa taarifa zaidi juu ya ajali pamoja na wale waliokuwemo.
    Nachukuwa nafasi hii kutoa pole kwa wale wote ambao watakuwa wameguswa na msiba huu kwa njia moja au nyingine. Msiba ni msiba, kama watakuwa maafisa wa jeshi au raia, naamini wananchi watapata fursa ya kujua juu ya huo Mkasa. Kwa mara nyingine tena natoa pole kwa waliodhurika na mkasa huo.
     
  3. t

    think BIG JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .. natumaini hii ajali haitaamsha ile nyingine ya "helikopta ya JWTZ na wapiga picha za utalii"!
     
  4. B

    Binti Haki Member

    #4
    Jun 9, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh, Sad news. May God give them all eternal peace. Pole kwa familia zote.
     
  5. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #5
    Jun 9, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    ....kudadek ...sasa huu ni ujinga,,..hii ni chopa ya pili ...kati ya nne alizo supply vithlani [kwanza alisupply fake pili alisupply civilian choppers badala ya gunship]kuanguka ndani ya kipindi cha miezi mitatu...ya kwanza ilianguka pale ziwa natron...hii helicopter naikumbuka kwani ndiyo iliyokuwa ikitoa ulinzi ilipoazimwa kwa polisi wakati woote wa mkutano wa sullivan......

    ....natamani damu ya vithlani....HAYA NDIO MATUNDA YA UFISADI KWENYE ZANA ZA ULINZI...yanawaumiza marubani wetu na wasafiri wasiokuwa na hatia..kwa kuleta misiba!!!
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jun 9, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Phillemon... kwanini unafikiri ni "chopa" hiyo? Nilikuwa na mawazo hayo lakini sina pa kuanzia.. kwanini isiwe ni nyingine..
     
  7. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ndani ya kipindi kisichozidi mwaka mmoja tayari helkopter mbili za jeshi zimeshaanguka na kusababisha maafa kwa wanajeshi!hii inauma sana kwa kuona wanajeshi wetu wakitumia vifaa vya kizamani na vichakavu kwani inawafanya wayaweke maisha yao rehani!
    habari za uhakika ni kwamba helkopter hiyo ilikuwa inaelekea dar na sio dodoma,na ilikuwa na wanajeshi wanne na mke wa ofisa wa jeshi,na imeanguka kilometa tano toka iliporuka na wote wamefariki dunia!
    MUNGU AZILAZE MAHALI PEMA PEPONI,AMINA
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jun 9, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Na ile ndege iliyoanguka Kizota?
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2008
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    M'Kijiji kutengeneza Mabillionea sio kazi rahisi, so lazima wengine waumie ili wengine wapate (wawe sacrifice). Simple economics. Ingwa sipendi, lakini wengine wanaipenda hiyo njia, ya kutoa fakara wenzao, sio ile ya kiswahili, lakini kwa kuwababesha wengine mizigo yao, kama madawa mabovu, chakula mikataba feki, etc etc
     
  10. k

    kalld Member

    #10
    Jun 9, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msiba mkubwa huu !mungu awalaze marehemu pema peponi.
     
  11. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP kwa marehemu na Mungu awape faraja familia zao.

    Kama hii ni moja ya zile helikopta 4 za Vithlani basi kazi ipo.
     
  12. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zile mbili zilizobakia inabidi ziwe grounded uchunguzi ufanyike, ile ya lake Natron hivi walisema chanzo cha ajali ni nini vile?
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mungu awapokee na awape makazi mema ameena
     
  14. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ooh my GOD!why this!MUNGU awalaze marehemu mahali pema peponi
    Amen!
     
  15. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2008
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very Sad news
     
  16. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa jamaa ndege zao zina nini?kila siku tunawalaumu madereva wa mabasi ya abiria kumbe wana usalama wetu nao si lolote si chochote.Nikunganisha matukioa,kama sijasahau sana,kuna ndege ya JW ilianguka manyara nadhani mwaka huu huu,wakati nyingine ilianguka kule dodoma,haya na sasa hii,kulikoni hizi ndege za JW?Nadhani zote zinahitaji kukaguliwa ili kujua whether they are airworthy or not?na kama sio bora zifungiwe tu na mamlaka husika. Poleni sana watanzania wenzangu,mungu awalaze pema peponi marehemu wote.
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Jun 9, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..natoa pole kwa wafiwa.
     
  18. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jamani kuna mahala majina ya waliofariki yamewekwa???ujue tuna ndugu zetu kwenye idara hiyo wengine lakini the news haziko kamili
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki Tanzania yangu tuepushe na balaa hili .Wamwagie moto mafisadi kwenye magari yao ama majumba yao .
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi na wakaguzi wao...maana kama ni za jeshi watakuwa wanawaogopa kuwakagua kama wanavyokaguaa zile za civilian ili ku maintain standard za kimataifa za usalama wa anga.....sidhani kama kweli wana access kuzikagua mara kwa mara ndege za jeshi......(kumilikiwa na jeshi)...
     
Loading...