Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chopa ya chadema yawapa kiwewe ccm nao waleta mbili

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kombah, Mar 29, 2012.

  1. k

    kombah Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Habari za Kuaminika kutoka kwenye vyanzo vyetu vya habari ndani ya ccm kuwa tabia ya chopa ya chadema kutawala anga ya Arumeru imewaudhi wanachama wa ccm na kushauri viongozi wao wafanye wawezavyo walete chopa mbili kujibu mapigo ya chadema maana chopa yao inatutesa sana hapa Arumeru.Habari hizi zimetoka ndani ya ccm na aliotoa habari hizi ameomwa asitajwe jina lake.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tatizo CCM imefikia mwisho wa kufikiri, hawana jipya. Kazi iliyobakia ni kuchungulia majawabu toka kwa CHADEMA. Wakiona CHADEMA inafanya kitu na wao mara moja wanafuata mkia! Kwa nini tuwape watu dhamana ya kuongoza nchi wakati hawajui wafanye nini?
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nini chopa walete Airbus ila wanakula matapishi yao na Mgombea wao wa "Kichina"
     
  4. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe nawe tukuite great thinker? hili jukwaa linapoteza radha sasa maana huu ni umbea!
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kazi kuiga iga,mwigulu c walisema ktk moja ya mikutano kuwa ni ufisadi,sasa atajiteteaje aki2a nalo..kuwa ccm ni ufu
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,658
    Trophy Points: 280
    Aisimuliaye mvua imemnyea, kwa maana hiyo wewe ni mbea! ndio maana waujua!!!!!!
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135



    let them bring it
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We ndo pambaf mkubwa!...Hujijui tu!
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    We kweli typhod. Boya wewe
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanataka kulamba matapishi yao?
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mods; mbona mnaachia watu wanatukanana? uzi huu asilimia kubwa ni matusi!!
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hivi sioi amewahi panda chopa?
     
  13. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kuna tusi hapo?
     
  14. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa kama helikopta moja ambayo chadema wanatumia wao waliita UFISADI, hizo mbili ni nini sasa?
    Na huko Tabora mbona walikuwa nazo tatu, kisa kulinda wezi wao wa madini. CCM bwana, si mchezo!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukweli ni kwamba CCM wana hali mbaya kiuchumi, sina hakika kama wataweza kujibu mapigo ya piopleeeeeeeezzzzzz!!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Dogo wacha kujipendekeza kwa mods, kama hupawezi hapa sepa mtoto wa Mama.
     
Loading...