Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chooni huwa wa2 wanasikia kiu???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nothing4good, Mar 5, 2011.

  1. N

    Nothing4good Senior Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto mmoja mwenye umri wa miaka mitano alikua na kawaida yakucheza ndan ya ua nyumba yao na kila mara alikua akifuatilia nyenzo za mama yake hasa pale mama yake alipokua amebeba kopo lenye maji na kuelea cho├Âni baada ya muda mama yake alitoka akiwa amebeba lile kopo lakini likiwa halina maji. Yvlf mtoto akimuuliza mama yake mtoto: mama naomba kuuliza? Mama: wewe nawe unataka kuuliza nini tena? Haya uliza mtoto:et mama huwa m nasikia kiu mnapoingia choon? Mama: hapana mwanangu kwa nini unauliza hiv? Mtoto:nikwakua nimeona wa2 wengi wakiingia chooni wanakua wamebeba makopo ya maji hivyo nikajua wakiwa choon wanasika kiu na kuyanywa hayo maji mama: alishindwa kujibu na kubaki kushangaa
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ze kid is veri gud in reasoning!!!
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    xina mbuva!!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ndio muda mzuri wa kumfundisha kwa nini maji yanahitajika chooni!
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mmmh,oasis in desert......very clever kid
     
  6. Matti

    Matti Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    huyo dogo nae ni great thinker. Very good.
     
  7. Garmii

    Garmii Senior Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka atakuwa kichwa badae.
     
  8. N

    Nothing4good Senior Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe upo huku za shule?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    huyo dogo wakumuangalia sana ni kichwa..
     
  10. P

    People JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeona ee.
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Siku moja na yeye atachukua hilohilo kopo na kuingia nalo huko na kunywea maji hukohuko, yaani mpaka miaka 5, anashangaa watu kuingia na maji chooni wakati ndio mazingira anayoishi, kwani yeye hatawadhwi au ana kopo lake spesho?
     
  12. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo dogo ni kichwa sana ni wakati muafaka wa kumuelewesha!
     
Loading...