Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Choo cha passport size

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Oct 13, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mambo ya uswahili ni kawaida sana kuona choo cha passport size.
    Kuna wapenzi huwa wanapenda sana kuoga pamoja bafuni hata chooni wanapenda kwenda pamoja.
    Sasa kwa wale wapenzi wanao tumia vyoo vya passport size wanafanyaje?
    Nimepata mrembo uswazi choo chao passport size nitawezaje kuoga nae?
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    weka mlango wa gunia.......kwa juu labda apande juu ya bati
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,193
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Uswazi bana…fulu raha!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Weka mlango wa gunia na wakati mkiwa ndani ya choo wekeni kanga kuashiria choo kinatumika
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapo hakuna cha kuoga wote wala nini, labda kama nyumba haina sakafu muuogee ndani
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bonge la choo hilo mchana hakitumiki ila usiku na asubuhi sana wakati wa kwenda job
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ila uswazi ni mambo yote bana
    unatoka kuoga pekupeku hakuna cha taulo wala nini
    Unakanyaga udongo unafutia sehem yoyote mlangoni (kama nyumba ina sakafu lakini) unaingia zako kwako
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kina raha yake unaoga huku unachungulia wapita njia wao kazi yao kushuhudia kikopo kinavosafisha mwili.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Maji yenyewe ya kuogea ni nusu ndoo hivyo yanatumika kwa makini sana
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo nikifunga gunia wkt lazizi ananisugua mgongoni watu hawata muona?
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kha usinikumbushe siku moja mwenyewe naoga kigiza giza fulani nikahisi watu wananichungulia breki ya kwanza ilikuwa chumbani nikajipiga pasipotisize mchezo ukawa umeisha

     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Unabandika na kanga kuzuia watu wasione kinachoendelea
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Fidel umenikumbusha kuna mitaa nilipita nikaona choo cha hivyo basi mwanamke ametangulia ameshika ndoo na kopo ile anafika mlangoni nikasikia sauti ya mwanamke inaita "We Baba mwajuma njoo tuoge unafanya nini huko chumbani muda wote" halafu watu wanapita kama kawaida kila na mtu na time zake nikasema dah kweli uswahilini watu kauzu kweli
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ila uswazi kuchunguliwa sio issue maana watoto wakishaona umebeba tuu ndo unaingia bafuni na wao hao kuchungulia
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu Fidel hiki choo naona kina SKYSCRAPER ukiwa unataka kuingia
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu uswazi ni mambo yote bana
    choo kinaweza kuwa hivyo au bafu ila utashangaa wanaingia mke na mume kuoga
    Na wala hawana wasi wasi
    Wakiingia hivyo watoto kupiga chabo ndo usiseme
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaa...........hapo lazima uwe unawahi sana kibaruani.............yani saa kumi ushaondoka.
    unaingia chooni/bafuni saa tisa usiku!!!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, uswazi hii kawaida sana.
    mbona hata chumba chenyewe kimoja na kuna watoto watatu??
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua mkuu tatizo linakuja juu ukisimama tu unaonekana juu kuanzia mabegani
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukichelewa tu imekula kwako maana hapo kuingia kwa zamu omba asiingie mama mwenye nyumba kwanza uswahilini balaaa nakwambia nakumbuka mama mwenye nyumba alikuwa analala na kuku chumbani utabaki na maswali majibu hutakaa upate


     
Loading...