Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Choo cha Mlimani City Kinyaaaa...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Jun 25, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sina hakika na aina ya Mktaba ulioingiwa katika ujenzi wa jengo la Mlimani city Mall sijui ni Design Bulid and Operate (DBO), Turnkey au lah. Lakini kwa ujumla hadhi na hali ya Jengo zima la Mlimani City haliwezi kufika miaka 50 ambayo inadaiwa kuwa ndio ya mkabata wa "ku-manage" ile Mall kati ya Chuo Kikuu na wabia katika Uwekezaji.

    Miongoni mwa maeneo ambayo yanatia kichefuchefu ni sehemu ya haja, hii picha ni maliwato ya kiume (Gentles Toilet). Huko kuna harufu nzito na kali balaa anayo imechanganyika na joto kali sana kutoka nyuma ambako kuna jiko la mmiliki wa Samakisamaki (Fish Fish). Kwa ujumla kama ilivyio tabia za watanzania za kutiojali, ila kwa pale tumeliwa tena! Inaonekana sehemu nyingi zimejengwa kwa materials cheap na hazidumu kabisa. Choo hiki kichafu kulikovya baa za uswahilini!!.


    MLIMANI CITY.jpg DSC01131.JPG
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    KHAAAAAAAAA. MAMA WEEEEEE..PESA WANAPELEKA WAPI? fukuzeni director..kazi yake ni nini?vyombo vya habari mmelala?
    [​IMG]
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Daaayymmm... that's a nasty look people!! Filthy, filthy, filthy... :(
     
  4. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mweh! nimeshindwa kula..
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MKuu lile ndo eneo la mashalo -B wa Bongo sijui wanakulaje pale samaki katika hali hii!! Hakika Bongoz mambo uvumilivu, mtu unaumia kwa hela yako. Pale Samakisamaki kuna menyu moja ya fish inafika mpaka 65,000Tshs. lakini kuboresha mazingira pale ni zero!!.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    wanashindwa kumlipa mtu kila siku tsh 10.000 asafishe?ningekuwa mmiliki nafukuza wote madirector
    pumbafuuuuuuu
     
  7. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui ni shetani gani kanituma kucheki hii thread! Moja kwa moja cdhani kama ntakuwa leo
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    mbona wamepiga carpet kwa chini!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa wale wauza sura wa pale samaki samaki ikuaje sasa upande wa haja ndogo na kubwa?
     
  10. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yale yale.....mikataba ya kijinga & sasa mpk chuo kikuu!!
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Haya ndio matokeo ya kukosa upeo (foresight) katika fani nzima ya maendeleo ya elimu ya juu.
    Leo eneo la Mlimani Campus linageuzwa kuwa sehemu ya makunywaji na mambo yasiyo husu maendeleo ya elimu ya juu, na kuishia kuingizwa mkenge.
    Ni jambo la kushangaza sana kuwa eneo hili la Mlimani kugeuzwa kuwa sehemu ya biashara badala ya kuendelezwa kwa kujenga miundombinu zaidi ya shule tofauti za Chuo Kikuu na Taasisi za utafiti.
    Kwa bahati nzuri mimi nimesoma Uingereza miaka kadhaa iliyopita na najua jinsi utafiti wa kisayanzi unavyoweza kuhitaji miundombinu na nafasi ya kutosha.

    Katika chuo nilichokuwa Uingereza palikuwepo na nafasi ya eneo la kutosha kufundishia wanafunzi kuendesha /kusimamia na kutengeneza mitambo in real time.
    Kwa wale wanaofanya utafiti wa kutengeneza mitambo inayaruka kama ndege vile vile kulikuwepo na kiwanja kidogo.
    Kwa wale wanaofanya utafiti wa mitambo ya majini kulikuwepo na bwawa kubwa sana na lenye kina.
    Hata wale waliokuwa wakifanya tafiti za tabia za kibinadamu kulikuwepo na eneo kubwa tena sana tu kwa tafiti hizo.
    Najua kuwa kuna maProfesa pale Mlimani ambao wamepitia chuo hiki na vyuo vingine vinavyo lingana na hicho.

    Sasa nasikitika sana kuona sehemu ya taaluma inageuzwa kuwa Pombe shop.
    Kwa hili in less than 50years waTanzania watawadai na kuuliza hivi upeo wenu wa kusoma sana uliishia wapi.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu kwa kuliweka wazi mie nilikuwa najiuliza hili jengo kwa muonekano huo wa maliwatoni ni kama lina miaka 20 tayari
    anyway labda watafanya matengenezo kiukweli inatia kinyaa
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Choo cha pale samaki samaki ndio kero kabisa! Ukiingia kuna joto na harufu kali sana! Utafikiri upo jehanam!
    Inamaana mwekezaji wa pale samaki samaki hawez kufunga AC kwenye kale kachoo???
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Oooh boy! yani sasa bado vyoo vya kike, kweli ni too much! joto la haja na harufu kaliii, tissue zimeisha mara choo hakiflashi halafu maji hayatoki kwenye sinki kunawa mikono baada ya kujisaidia...kazi kweli kweli!!..magonjwa nje nje

    Bora umeweka hiyo picha wajionee wahusika..
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kuna-kiji-kampuni kinaitwa WASHAPAWA!!! Ndio kinafanya usafi pale...
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tulikuwa na mabwana afya, naona siku hizi kazi yao ni kufungia mama ntilie tu... sheria hazifuatwi kabisaa pahala pengi katika nchi yetu, maana kama zingelifuatwa na hali hiyo ya utata kuthibitishwa, hakika thread hii ingelisababisha jengo lifungwe mara moja kwa kukiuka kanuni za afya bora!!
     
Loading...