Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chondee chondee wapendwa nakosa rahaa...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dodoso33, Oct 19, 2012.

  1. dodoso33

    dodoso33 Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa shikamoo,poleni na majukumu ya kujenga taifa
    msaada tafadhali
    nimeappeal loan board lakini cha ajabu nakutana na hilo tatizo hapo chini kwenye picha "The Course field must contain only positive numbers" nashindwa kuelewa nijaze vipi hiyo form!
    Natanguliza shukrani zenu
     

    Attached Files:

  2. B

    Boniface92 Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi ni kitu hicho hicho sijui ni kwa nn kwenye hiyo step inaleta hiyo error
     
  3. dodoso33

    dodoso33 Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada kwa anayejua wapendwa
     
  4. B

    Boniface92 Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hivi washarekebisha mi nimefanikiwa
     
  5. j

    jaluz Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya sasa utakapolipata bumu ule na maduu,ndo hivyo najua utasahau msoto uliopitia!
     
Loading...