Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chondechonde wanasiasa!! tusitoe majibu mepesi kwa hoja nzito!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EBEN, Mar 28, 2012.

  1. E

    EBEN New Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombe mliokaribu Ndugu yetu huyo SIJUI KAMA NI PROFESA AU NI DOCTA Januari Makamba anavyo waambia wa tannzania kuwa wawekezaji wa mitambo inayozalisha umeme wa tanzania wanaidai tanzania bilioni 263 hivyo wamezima mitambo yao na hivyo umeme uliopo ni ule utokanavyo na vyanzo vyetu vya maji tu,... una uhakika kuwa ni kweli tz inadawa?? mbona sababu ulizozitoa za kuzimwa kwa mitambo hyo zinnakinzana na wadau wengine??? acheni siasa katika hili watanzania wanataka majibu sahihi, na sio kila hoja mnazijibu kisiasa
     
  2. K

    Kuchayaa Senior Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka January Makamba ni mwana-ccm pia, hawezi akawa amekulupuka tu na kusema hivyo, something should be fish, kumbuka wahenga walisema lisemwalo lipo kama halipo bas linakuja.
     
Loading...