Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chondechonde Lipumba, okoa jahazi CUF .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the mkerewe, Apr 28, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalim wana JF

    Naomba tuweke kando ushabiki wa vyama tusaidiane kwenye hili la CUF:

    Mwenyekiti LIPUMBA kwa sasa achana na mbio za uraisi andaa sura mpya kwa uhai wa chama.

    LIPUMBA msomi mzuri asiye na matumizi kwa sasa (Umma haufaidi elimu yake) tunaomba ugombee ubunge Tabora au hapa DSM (4 sure Temeke utapita) ili tukufaidi ukiwa bungeni.(Primary school students hawaijui CUF)

    Mwenyekiti!Kitendo cha CUF kutoonesha makali dhidi ya CCM kutakiadhiri sana chama wakati CDM wakinufaika na hali hii kwa hiyo hili ulitizame upya.
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ushauri mzuri lakini sijui kama utaeleweka.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Profesa sikiliza sauti hizi hapa. Kijana Julius Mtatiro ni jembe hapo kwako ila anakua underused.
     
  4. J

    Joblube JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pigia mbuzi muziki kama atakuelewa na ubinafsi auachewapi?
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lipumba take this please
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wakati umefika aende kwenye baraza la ushauri la CUF (kama wanalo) awaachie wengine walete changamoto mpya..
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja. kwa kuongezea SLAA naye aachane na mbio za urais kwani ni highly divisive figure ataigawa Tanzania kama akishinda (God forbid--will never happen!)
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwani CUF bado kipo .... si walishaungana na CCM
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Duh kaingia huyo hapo watu wengine beef tuu hata kwa yasioyohusu
     
  10. m

    mao tse tung Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sisi CUF viongozi tunafaidika pia ni kosa lajinai kukipinga chama tawala.sasa lengo letu ni kuiuwa cdm endelea kutuamini tumefunga ndoa na ccm tuondoe hichi chama cha makafiri
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CUF wako makini hawahitaji ushauri wako, wanajua wanachokifanya..
     
  12. m

    matawi JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tena afadhali wawe makafiri wa kabila ingine hawa wa kichaga?? eehuuuuuuu
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Duh!,hii sasa ni hatari yaani watu wazima mnakuwa na mawazo Kama haya(chadema/wachaga-ni makafiri!!!?)
     
  14. k

    kimandolo Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ni taasisi ya ccm, lipumba hawezi kufurukuta wao wataishia kukisindikiza cdm ikulu kwa mapambio yao ya kijinga yanayongozwa na mh. wa wete akiwa na usaidizi mzuri wa prf. mwnywe.
     
  15. Ellyson

    Ellyson JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu yangu. Naona unatumia mavi badala ya akili kufikiri jambo.
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    The best lipumba can do for CUF and Tanzania is permanently retire from official politics. Hata akiwa mbunge hata leta chochote kipya. Nashauri arudi chuoni kufundisha economics/history/political science.
     
  17. k

    kiloni JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kama wana CUF ni hawa wenye utapiaubongo kama huyu!!!!! hakuna chama hapo!!!!!!!!!!!! Ni genge tu la mijuhuni
     
Loading...