Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chondechonde CHADEMA tumuonee huruma yule descendant wa uenyekiti BAVICHA"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Jul 6, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ni hali ya kusikitisha sana Chama kama taasisi kuwa na watu au mtu anayenung'ung'ika kila siku pasipo hata kujua sababu ya msingi, hebu naomba washauri na viongozi wa chama wapate nafasi waketi naye chini ili kujua tatizo lake huenda kisaikolojia hayupo sawa kutokana na sababu anazozijua yy binasfi kwani ni mara nyingi kijana huyu aliyeenguliwa kwenye uchaguzi wa BAVICHA alipogombea uenyekiti, sasa ameonekana akitoa post za kihuruma huruma FCBK na kulalama eti anapigwa siasa za majungu hadi kupelekea watu wengi kukishtumu chama kuwa huenda ndio kinamuhujumu mpaka na wengine kuvuka mipaka na kumtaka ahame chama.

    My outlook:
    Jamani wakuu hebu tusaidiane kwa mawazo juu ya kamanda wetu huyo.
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yupi?Taja jina!!!
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kitaalamu kabla hujamlaumu mtu unatakiwa kwanza ujilaumu mwenyewe, Na Ukimkuta mtu ni mlalamishi sana ana matatizo huyo, na wengine nowdayz wanatumiwa na watu, Tusimwonee huruma huyo mtu ni mlalamishi 2
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    JF is where we talk openly. Mtaje basi ili mjadala uende vizuri!
     
  5. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au ni Ben?
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,381
    Trophy Points: 280
    Jf home of great thinker, your involved so yo shoul be be clear and open.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu the guy is Ben saanane.
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    yes mkuu! Tumsaidieni kwa ushauri huyu kamanda tusije tukampoteza bure.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwache aendelee kunun'gunika/kulalamika sisi tunasonga mbele.
     
  10. I

    Isango JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Analalamika kwa nani? Analalamikia wapi? Amelalamika lini? na je yeye ndo amekutuma uje hapa kumsemea au unamhurumia kwa hiyo wasema kwa niaba yake?. Je wanaohusika na hili ulilolileta hapa ndilo lalamiko la msingi? bado ni matege ya fikra. Nimeshindwa kuchangia.......... labda bavicha wengine waseme. Ila najua CDM wanasema ukweli ili Taifa la Tanzania linufaike
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Benn unahitajika hapa kuna tuhuma nzito juu yako!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Wanabavicha tupo lakin malalamiko hayapo waz,Binafs cwez kuchangia.
     
  14. M

    MADORO Senior Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Saanane ni wewe au Habibu Mchange ndo wanahurumiwa humu kwenye JF? Kwanini mambo ya kwenye Uchaguzi wenu yaletwe kama sympath katika Jukwaa hili?
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mleta thread anaonekana ana mambo yamejificha. Habari imejifichajificha kama majungu! Ben ni member humu. Kama anatazamo tofauti kwa nini wewe ndio useme? Akikanusha utathibitisha dhamira yake? Kwa nini alipeleka fb na sio jf. Na kama anaona kule ndio kuna watu wa level za kunung'unika na sio huku, huoni kwamba umechemka?
    Jipange upya, usikurupuke!
     
  16. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Yan hovyo
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ooooooooh...Ben 2 O'Clock
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    du! Yani hata ww Josephat Isango mwenyekiti wa Bavicha ya singida unakuwa na hoja dhaifu kiasi hiki? Au na ww unaunga mkono?
    Usipende kukurupuka maana 2015 utapewa jimbo sasa kwa hali hii ya kuropoka utaishia miongozo isiyo na kikomo bungeni mpaka utajutia ubunge wako.

    Be a guy!
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ww nawe unaongea kitu ambacho hukijui kabisa sasa kama unabisha ingia kwny fbk wall yake ndo utajua nini namaanisha.
     
  20. a

    andrews JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​maji marefu na komba ha ha haa
     
Loading...