Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chondechonde ageni mkienda loliondo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KYALOSANGI, Mar 22, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,705
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Naomba kwa atakayeguswa na hili anisamehe nimelileta hapa kwa manufaa ya umma!
    Taarifa ya tiba ya babu imeleta tatizo lingine kwenye mahusiano .Baada ya couples kadhaa kudanganya kuwa wanaenda safari za kazi kumbe wanaenda kwa Babu .matokeo yake wenza wao walipogundua ndoa /mahusiano yameingia matatizo .Kama unaamini tiba ya babu na mwenzio haamini ,muelimisha aelewe na uende kwa amani .hii kudanganya na baadaye mwenzio anagundua ni hatari kwa penzi lenu.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ndo hayo ya daktari na mgonjwa wanakutana foleni kwa babu.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Heri hili waliowadanganya mabos na kukutana nao live kwa babu?
     
  4. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watajijua nani kawambia wamsingizie babu.
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa babu wandugu muhimu kuhudhuria iwe kwa kudanganya au kwa kwenda wote
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naomba jina la daktari mmoja tu aliyefika kwa babu.
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umuhimu wake ni upi?ivi nyie watu mna laana nini?
     
  8. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poor communication skills inaua sana ndoa nyingi za kibongo
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mimi nimeenda, unanijua? Naitwa dr adriano kasasa.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Eti hayo matibabu ya babu
    yanafanya kazi kweli ???
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wawe wanaaga, imagine kila siku kwenye mstari wafariki watu 15.. Wawe wanaaga!
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Na walioaga wanasafiri kikazi halafu mke na mume wanakutana kwenye foleni? Kila mtu he hapa ndo Dodoma? He hapa ndo Mwanza?? Kweli watu waage tu kwa amani. Kwani huo ugonjea unaokwenda kutibiwa mke/mume haujui?
     
Loading...