Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chonde wakuu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by gwambala, Oct 5, 2011.

  1. gwambala

    gwambala Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani wakuu mwenye video au sauti ya sera za mgombea wetu wa igunga kupitia updp awakilishe tafadharini,nimependa zile sera za pawa tila,mpango kutoka yugoslavia na nyinginezo zisizotekelezeka alafu ijadiliwe kwa umakini
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na clouds wameicheza tena leo! nafikiri hata wengine huku ndani wanayo, subiria
     
  3. gwambala

    gwambala Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah itakuwa nzuri kama tutaipata humu,clouds mlolongo mkuu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wasiliana na Kilaza,sorry Kibonde.
     
  5. gwambala

    gwambala Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh kilaza anavyojinanihiuuu sina hakika naye kama atatoa hiyo kitu
     
Loading...