Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde waajiliwa tuache unafiki.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by RUV ACTVIST., Feb 1, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [h=6]Waajiliwa mnaionaje changamoto hii? kwa nini hatuwezi kusema ukweli kwa mabosi wetu, hatuna ujasiri wa kuwakosoa badala yake tunawaangalia tu wakipeleka mambo kombo? hatuwezi kusema hapana hata kama maelekezo tunayopokea hayana tija? Tunawasifia hata kama wanaharibu?[/h]
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Nadhani unawazungumzia walioteuliwa na jaakaahire
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kuaharibi kwa bosi ndio ulaji wa mtendaji
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    wewe una njaa halafu ukaseme ukweli
    je haujipendi, labda kitu cha hatari cha
    kuweza kuleta maafa ndo utasema
    mengine ni mbele kwa mbele tu.
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mabosi wengi wa Kiswahili hawapendi challenge toka kwa walio chini yao. Ili uwe salama ni bora kukaa kimya. Yaani hawapendi two way traffik system.
     
  6. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maboss wengi hawapendi kuambiwa ukweli au utakuta anapenda kusikiliza ushauri wa mtu mmoja tu ambaye anaamini anamsaidia lakini mwisho wake anakuja kujuta kama mattaka
     
Loading...