Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde: Tuwe wazalendo na Tusipeleke timu India

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Sep 23, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Vyoo na masinki kwenye vijiji cha wanamichezo huko Delhi

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    kama kweli kuna watu wana National Interest in their heart sidhani kama watathubutu kutaka kupeleka timu yetu ya TAIFA kwenye jahanamu inayowasubiri kule India.

    Pamoja na mapungufu yetu lakini hawa Indians wameweka rekodi...lakini why should we worry sana wakati mtaa wa ZANAKI mjini wananunua vyakula ambavyo vimewekwa chini kwenye machi ya choo...kama huamini pita pale karibu na DTV utaona walivyopangiwa matunda na mboga za majani kwenye maji ya choo or if not tazama hali ilivyo kwenye INDIAN QUATER aka MAENEO WALIYOJAZANA WAHINDI MJINI

    so why should we commit dada zatu na kaka zetu kwenye uchafu uliokithiri NEW DELHI kwenye mashindano ya Commonwealth?

    Kama TANZANIA OLYMPIC COMMITTEE wakikataa kilio chetu na wakapeleka wajumbe luluki halafu wanamichezo wetu wakapatwa na janga loloe then DAMU ITAKUWA MIKONONI MWA ERAASTO ZAMBI (kama bado yupo) na WAZIRI WA MICHEZO...as it is, wahindi watawapa ulinzi na huduma bora zaidi mataifa makubwa huku ndugu zetu kwa AMRI ya waziri wetu wa Mihezo na mambo ya nje na wanaotaka PER DIEM watalazimishwa kupewa huduma duni

    trust me this is what is going to happen
     
  2. M

    Msavila JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Timu iende wachezaji wetu hawawezi kushanga shangaa kama wanavyokwenda ulaya. Ni vema wazungu wakashuk na kuishi kama sisi halafu tuone kama watashinda. Nini hiyo, haizidi mbu wa Muhimbili:smile-big:
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    isiende...sishauri iende
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ubalozi wa Tz kule Delhi utoe ushauri nini kifanyike, nadhani wao wapo ktk nafasi nzuri ya kushauri.
     
  5. P

    Percival JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,188
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijaona chuki hapo. Kama hio trip ya Commonwealth haina maslahi na inaweza kuhatarisha usalama wa wanamichezo wetu mi sioni kwanini wahusika wasiwe alerted mapema.
     
Loading...