Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chonde ndonde NEC, CCM na Serikali wapeni wananchi haki yao kuepusha maafa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIDUNDULIMA, Nov 1, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tunawasihi CCM, NEC, na serikali waheshimu maamuzi ya wananchi. Majimbo yote ambayo upinzani umeshinda kihalali matokeo yatangazwe pasipo kuyachelewesha. Msiwalazimishe watu watumie hulka ya unyama wao uliojificha milini mwao katika nchi yetu.

    Dalili za kuchachachua matokeo zinaonekana wazi katika majimbo ya Ilemela, Nyamagana, Mbeya mjini, kwa sasabu haya ni majimobo yaliyopo mjini hivyo majimbo haya hayawezi kuwa nyuma kwa namna yoyote katika kutoa matokeo kuliko maswa, meatu na longido, tandahimba na mtwara vijijini. Tunawasihi sana tendeni haki haraka iwezekanavyo.
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mambo ya uchelewashwaji matokeo
     

    Attached Files:

Loading...